pigman

Reaction score
0
thddakmil said:
Hay nhầm sang kỹ sư ta.

Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp
Kỹ sư méo nào hồi máu cho lính được, có mua bệnh viện cho lính thì được.

tomisuicao.la

Reaction score
1
có thím anof có bản cho WIn 10 không. từ lúc cài win 10 không chơi được. Mở lên là bị lỗi

RayPham

Reaction score
1
tomisuicao.la said:
có thím anof có bản cho WIn 10 không. từ lúc cài win 10 không chơi được. Mở lên là bị lỗi
dc het chu sao k ?

hts222

Reaction score
0
lulul99 said:
RAR2 hay vl ra mà RAR3 như một game mới không thể nào nuốt nổi
sau Generals thì CnC chết rồi :sosad::sosad:

Mishael

Reaction score
0
hts222 said:
sau Generals thì CnC chết rồi :sosad::sosad:
Tiberium War lên đỉnh phát cuối mới chết nhóe. Mà thực ra bản mở rộng Kane's Wrath bị ép ra sớm, khi chưa kịp làm campain cho phe GDI và Scrin cũng coi là những hơi thở cuối cùng rồi.

TW vẫn là bản C&C có gameplay hoàn hảo nhất từng chơi :beauty:.

Reaction score
0
quanghuy2506 said:
Giống hệt em, chỉ out ra vào lại chọn duy nhất góc 1h đánh, các góc khác đánh quá khó. :gach:
Góc hướng 3h bên phải bãi kim cương đó thím, đặt lính ngồi ở ngay rìa đồi cao là 1, nếu chơi America thả lính lên trên cái dãy núi là 2, đứng bắn cực phê :byebye::byebye:

Mà mình chơi bản RA1, ít lính ít nhà, 1 loại nhà năng lượng thôi, chơi thấy ổn, bản 2 nhiều loại lính lên bắt đầu xàm, xe điện Russia 3* dựt nửa map sao đỡ :byebye::byebye:

wild_animal123 said:
Đồng dâm đây rồi, tối nào cũng chơi 1 ván bắn phá cho thoải mái tinh thần.
Mà bác chới kém hay là bản của bác khó nhỉ.
Mình down được trên mạng - bản mà khởi động nó cho nhà chủ 30k gold nhiều xe, lính ( có cả xe cột điện, xe nhà năng lương chứ ko phải như 1 nhà chủ ko ( 1 số là 1 nhà chủ 1 xe tăng ).
Và mình đánh map random tạo 7 brutal nuke ....hầu như đều win.
Chơi bản 7 brutal mà dùng cả Super Weapon thì def thế nào được nhỉ? hay bản RA2 nó dễ hơn? Chứ cứ super weapon nó dựt sét r bom nguyên tử def sao nổi :surrender::surrender:

khaitruong said:
Làm sao để có lính 1 sao sẳn trong nhà vậy bác. Với có cách nào tăng lên 3 sao cho lính và xe tank chỉ em với. Em cũng ghiền món này mà mấy cái tips em chưa rành. Biết mỗi cái cho lính spy vào nhà nhân đôi để hack tiền thôi
Tăng 1* bằng cách cho Spy vào nhà lính nó thì lính mình đc 1*, còn vào nhà xe thì xe mình 1*, còn cách khác là tự mình nâng cho mình => lấy 1 con bất kì, bắn nhà lính mất máu, lấy 1 con kĩ sư, 1 spy, chọn kĩ sư và spy ra, nhấn Z, cho đi ra 1 điểm, xong rồi nhấn đi vào nhà lính, nhớ đặt kỹ sư trước spy hoặc spy trước kĩ sư gì đấy :byebye::byebye:

pigman

Reaction score
0
Fshare bị sao mà em úp file lên không được ta, đang tính úp bản Battle zone lên

thddakmil

Reaction score
0
danhphaiclonevibiban1 said:
Góc hướng 3h bên phải bãi kim cương đó thím, đặt lính ngồi ở ngay rìa đồi cao là 1, nếu chơi America thả lính lên trên cái dãy núi là 2, đứng bắn cực phê :byebye::byebye:

Mà mình chơi bản RA1, ít lính ít nhà, 1 loại nhà năng lượng thôi, chơi thấy ổn, bản 2 nhiều loại lính lên bắt đầu xàm, xe điện Russia 3* dựt nửa map sao đỡ :byebye::byebye:

Chơi bản 7 brutal mà dùng cả Super Weapon thì def thế nào được nhỉ? hay bản RA2 nó dễ hơn? Chứ cứ super weapon nó dựt sét r bom nguyên tử def sao nổi :surrender::surrender:
Bản xe điện bắn nữa map không phải bản gốc.
Còn đánh sw thì ai nó đánh nhà xe trước. Xây nhà xe ra xa là được
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

pigman

Reaction score
0
Hóng có thím nào bị lỗi upload không, bực mình ghê