Add-ons Firefox : Anh em vOz vào đây chia sẻ !!!!!!

baby

Reaction score
1
cuongphoenix said:
Chỉ cài chừng này :surrender:

Cố test lại thật kỹ từng đứa đi thým. Chắc chắn là xung đột addon. Mình bi nhiu đây mà cũng phải test từng đứa này, trước đây cũng hơn trăm:

5568

dentoi

Reaction score
0
Các bác ơi cho em hỏi chút. Có add on hay có cách nào Show bookmark lên thành 2 - 3 dòng thay vì mặc định 1 dòng không. Em lưu nhiều bookmark mà nó show có 1 dòng đôi khi tìm phải click vào mũi tên sổ xuống khó chịu quá.

Trước em dùng firefox nó có addon show toàn bộ bookmark hoặc có thể tùy chỉnh show 2 - 3 dòng rất là tiện luôn.

Hiện tại em dùng Opera ạ. Ai biết có cách nào chỉ giúp em với.

Kamikize

Reaction score
0
baby said:
KA ơi, có addon nào bên Chrome giống thiệt giống với Edit Bookmark Plus của FF ko KA? Đang dùng Minimal Bookmark Tree mà nó ko cho resize

Mà sao thằng Chrome ko cho chỉnh sửa Properties các mục trong Bookmark vậy? Kỳ thiệt

Hix, Chrome ko có thằng nào giống TabMixPlus
Ko resize dc thì khó chịu ? bao nhiêu năm nay ai dùng Chrome có kêu ca vụ này đâu nhể :shame:

Chỉ Resize theo chiều ngang dc ko cưng :sexy: https://chrome.google.com/webstore/d.../related?hl=en , mà bị thọt vụ Edit (Properties) =))

Bên FF là Properties , Chrome là Edit ...

Truyền thống Chrome trước giờ, cấm Ext can thiệp vào giao diện, vào lõi quá sâu . Thường ai kêu ca vụ này thì sure là FF lâu năm nhảy sang, thôi FF fan tập cắn răng đi (ko chỉ Chrome mà Quantum cũng dính) :) Ko phải mình BB chịu cảnh này đâu

Thật ra nếu quen thằng dev thì giải quyết dc, nhưng chỉ phần nào , vì càng về sau nó còn muốn bỏ thời gian, công sức chỉ để phục vụ 1 số nhu cầu nhỏ lẻ hay ko ???

baby

Reaction score
1
Kamikize said:
Ko resize dc thì khó chịu ? bao nhiêu năm nay ai dùng Chrome có kêu ca vụ này đâu nhể :shame:

Chỉ Resize theo chiều ngang dc ko cưng :sexy: https://chrome.google.com/webstore/d.../related?hl=en , mà bị thọt vụ Edit (Properties) =))

Bên FF là Properties , Chrome là Edit ...

Truyền thống Chrome trước giờ, cấm Ext can thiệp vào giao diện, vào lõi quá sâu . Thường ai kêu ca vụ này thì sure là FF lâu năm nhảy sang, thôi FF fan tập cắn răng đi (ko chỉ Chrome mà Quantum cũng dính) :) Ko phải mình BB chịu cảnh này đâu

Thật ra nếu quen thằng dev thì giải quyết dc, nhưng chỉ phần nào , vì càng về sau nó còn muốn bỏ thời gian, công sức chỉ để phục vụ 1 số nhu cầu nhỏ lẻ hay ko ???
Tổng quát & Kết luận đúng tâm tư rồi
BB chỉ mới dọc chơi CSS thôi cũng đã hiểu tâm tư của Dev rồi

Thôi, giờ nếu dùng Chrome thì chắc tạm lánh Properties của BM vậy.

Còn mở bookmark, BB dùng cách này vậy: Đã import bookmarks từ FF sang, nên nó sẽ tự tạo 1 thư mục đựng bookmarks này, tên là Imported (thực ra Chrome hay FF mình vẫn tự tạo được thư mục này), đem nó ra thanh bookmarks. Khi cần cứ Ctrl-Shift-B rồi duyệt thôi.

Ah, KA cho hiện đầy đủ link khi rê chuột vào link nhé, phải CSS ko?

Cũng đã cài FF rồi, đang mượt mà, sync phát, đầy đủ đồ chơi, restart FF => LAG
Đúng là vấn đề ở giữa cái bàn & cái ghế rồi. Thôi, để từ từ dọn vậy

huuloc12

Reaction score
1
Có addon nào cho firefox mà tận dụng đc trackpad laptop như edge k các bác? Như vuốt 2 ngón qua trái phải để back, forward Zoom 2 ngón như zoom hình ảnh, k bị dàn lại trang

Sent from Xiaomi Redmi Note 4X using vozFApp

moelogxam

Reaction score
0
Đầu năm đú đởn qua Quantum rồi phải quay lại với Cent vì đám ext chưa đáp ứng nhu cầu

Giờ thì ok rồi

Nhân tiện các thím hay mua hàng taobao ở web nào, có ext đặt hàng cho firefox ko

Bọn baogam đéo có ext cho firefox

chuoichin

Reaction score
0

Cái Chrome trên vOz dạo này bị dư cái khoảng trắng phía bên phải mà ko tắt đc, cho nó dàn ra sát mép, mình dùng vozliving, có cách nào fix ko mấy thím