5 lời khuyên dành cho người mới chơi Hearthstone

MrSieurua

Reaction score
0
loptop said:
Mới chơi thì tích khoảng 2000 gold đầu tiên mở pack classic - > tích gold mua advanture - > ưu tiên cuối arena, vì newbie kinh nghiệm ít nên pick bài siđa lắm :byebye:
tích khoảng 1000 gold là được rùi, làm mấy quests ẩn như là iphone, Ipad, Ardroid, Samsung nữa là được 1 đống packs

Được Legend nào thì nên dust hết đi để build bài hehe (chỉ giữ lại những cards quá gớm như Rag, sylvanas...) , kinh nghiệm là giai đoạn này bài còn yếu, nên build deck theo face or aggro, cố gắng kết thúc trước turn 9.

Nên bắt đầu với secret Mage (vì gái gú, hiệu ứng đẹp có card Mirror Entity hóa cừu) hành hạ opp khá zui nếu bài đẹp, còn leo rank thì cứ face hunter mà chơi (core cards : 2x call of the wild)

batcandoi9x

Reaction score
0
MrSieurua said:
tích khoảng 1000 gold là được rùi, làm mấy quests ẩn như là iphone, Ipad, Ardroid, Samsung nữa là được 1 đống packs

Được Legend nào thì nên dust hết đi để build bài hehe (chỉ giữ lại những cards quá gớm như Rag, sylvanas...) , kinh nghiệm là giai đoạn này bài còn yếu, nên build deck theo face or aggro, cố gắng kết thúc trước turn 9.

Nên bắt đầu với secret Mage (vì gái gú, hiệu ứng đẹp có card Mirror Entity hóa cừu) hành hạ opp khá zui nếu bài đẹp, còn leo rank thì cứ face hunter mà chơi (core cards : 2x call of the wild)
Cho mình xin hướng dẫn mấy cái quest ẩn iphone ipad được ko :shame:

MrSieurua

Reaction score
0
Ko có ai phồn or ai pát thì mượn bác ơi :D h nhiều người dùng Iphone 5, 5S mà, mượn cài xíu là xong, có gì dụ dỗ chơi luôn lại dc packs

Ipad muốn mượn thì phải xem vẻ đẹp trai hehe

Nhân tiện, group này có gian thương mua packs mới ko? inbox em giá với

batcandoi9x

Reaction score
0
MrSieurua said:
Ko có ai phồn or ai pát thì mượn bác ơi :D h nhiều người dùng Iphone 5, 5S mà, mượn cài xíu là xong, có gì dụ dỗ chơi luôn lại dc packs

Đã kiếm được 4 pack. Còn cái galaxy gift chưa làm được :shame:

sunary

Reaction score
0
MrSieurua said:

qua group này nè: https://www.facebook.com/groups/Hear...eViet/?fref=nf
vừa mua ở đó, uy tín :shame:

MrSieurua

Reaction score
0
È group này tại hạ có joined rùi, nhưng mà ko thấy infor của gian thương nào cả tại nhiều post quá,

bác giới thiệu với