18 Wheels Of Steel Series & Truck Simulator Series

decker

Reaction score
0
cái ảnh trên là max settings à bạn :eek:, thèm vãi ... đang tháo card ra =)

decker

Reaction score
0
Vào trong buồng lái dc ko vậy ?

// vào được kìa

cowboy311

Reaction score
0
msv said:
Hồi xưa nhớ có cái vô lăng momo , chơi 18 wheels of steel across america với bật mp3 nghe, cứ như lái xe tải đường dài, cảm giác cũng hay hay và giết thời gian vãi lúa ( hồi đấy đang thất nghiệp :D) . Để về down chơi thử, tìm lại cảm giác xưa ehe
Giống mình vãi, hồi xưa nghỉ hè chẳng có game j để chơi cũng toàn chơi game này :D

Mà hồi đấy chơi bản nào ý, có bắn tốc độc với lại quá trọng lượng hàng thì bị túm, nhưng mà mình chạy nhanh hơn cảnh sát nên ko bị túm :D

hachip

Reaction score
0
decker said:
cái ảnh trên là max settings à bạn :eek:, thèm vãi ... đang tháo card ra =)
decker said:
Vào trong buồng lái dc ko vậy ?
Max setting đấy bro, nhưng mình resize để up lên cho anh em đỡ kêu :D
Ko có card rời e là max setting hơi khó đấy :pudency:
Có vị trí nhìn từ trong ca bin chứ :*

msv

Reaction score
0
Ẹc, lỗi rồi bác chủ thớt, down về cài xong xuôi, chạy hiện lên cái logo rồi nghe tiếng xịch -> crash . Không tương thích vista64 chăng ?

hachip

Reaction score
0
msv said:
Ẹc, lỗi rồi bác chủ thớt, down về cài xong xuôi, chạy hiện lên cái logo rồi nghe tiếng xịch -> crash . Không tương thích vista64 chăng ?
Ẹc! cái này mình cũng bó tay :stick:, mình chạy với W7 32bit rất mượt mà, chưa bị crash bao giờ.

decker

Reaction score
0
medium cũng được, dạo này còn bắn css, chán

Mvn

Reaction score
0
Bác chủ theard có thể hướng dẫn mình các phím và chứng năng được hem, đang chạy muốn nghe nhạc thì bấm gì, muốn bop coi thi bấm gì....

hachip

Reaction score
0
Mvn said:
Bác chủ theard có thể hướng dẫn mình các phím và chứng năng được hem, đang chạy muốn nghe nhạc thì bấm gì, muốn bop coi thi bấm gì....:D
Bản này ko có Radio nên muốn nghe nhạc thì bật trước ngoài win ấy :D!
Bóp cói là phím H (Horn) ! Bro có thể vào Menu "Options/Controls" để xem và thay đổi sao cho tiện tay :)
Xem chi tiết thì vào Manual: C:\Program Files\Break For Games\18 WoS Extreme Trucker\ETmanual.htm