fbiprohj

Reaction score
0
Chào các cụ. Số là mấy hôm nay em khổ tâm vấn đề này, nay đệ trình lên các cụ mong câc cụ cho em ý kiến.
Cu thể là cách đây 4 tháng có đứa con gái mới vào cơ quan em, nhỏ hơn em 2 tuổi. Ban đầu cũng chẳng có gì đáng nói. Nhưng về sau thì có đùa giỡn vs cô ấy. Ngày 2 đứa cũng gần hơn 1 tý. Gần đây em có vuốt tóc và bẹo má cô ấy, cô ấy đòi cắn em và em cũng cho. Bọn em cũng đi cafe đc 2 lần trong mấy tháng qua. Gần đây cô ấy đi công tác ở xã (do bọn em làm cấp huyện) trong đoàn công tác có anh chàng kia cũng để ý cô ấy. Mỗi tuần đoàn công tác chỉ đi làm việc 2 buổi.
Mọi chuyện bắt đầu từ đây. Không hiểu sao em lại có cảm giác ghen lắm, ko muốn để 2 ng họ đi công tác với nhau. Mấy ngày nay trong lòng cứ nôn nao bồn chồn, lo lắng thế quái nào ấy. Chỉ mong gặp đc cô ấy, mong đc nói chuyện. Có phải em đã yêu rồi không các bác, haiz
P/s: trc đây em từng đổ vỡ tình cảm năm 2016, ng iu cũ đi lấy chồng khi bọn e quen đc 5 năm. Từ đó đên nay e ko quen ai. Còn cô gái kia cũng mới chia tay ngiu đc một vài tháng
Mong các cụ cao niêng cho em ý kiến là em phải làm thế nào đây ạh. Chứ em khắc khoải lắm. Ko gặp là ng cứ khó chịu thế nào ấy

xxtntctxx

Reaction score
0
Né được trong cơ quan thì cố né còn nhỡ yêu không tránh được thì thôi :sweat::sweat:

holao09

Reaction score
0
Kiểm tra kỹ lai lịch xem em ý là con sếp nào nhé :gach:

boycoj_1312

Reaction score
0
Mọi lần làm gì thì tăng tần suất lên. Nhanh lên k ông kia hốt mất bác

anhanday

Reaction score
0
Thích cứ nhích thôi thím. Thử rình nói chuyện riêng kiểu đùa đùa, xong tự nhiên khoác vai đế thêm câu cho A tán B được không, nghiêm túc vào, nhìn thẳng vào mắt nó xem thái độ sao. Nếu nó k bỏ tay thím ra là nó bật đèn xanh, thì tiến tới thôi. Bỏ tay ra thì xác định thím tạch luôn rồi, lúc đó bảo là trêu thôi, cho đỡ quê :D
Sent from my iPhone X using vozForums

jokermks

Reaction score
0
fbiprohj said:
Chào các cụ. Số là mấy hôm nay em khổ tâm vấn đề này, nay đệ trình lên các cụ mong câc cụ cho em ý kiến.
Cu thể là cách đây 4 tháng có đứa con gái mới vào cơ quan em, nhỏ hơn em 2 tuổi. Ban đầu cũng chẳng có gì đáng nói. Nhưng về sau thì có đùa giỡn vs cô ấy. Ngày 2 đứa cũng gần hơn 1 tý. Gần đây em có vuốt tóc và bẹo má cô ấy, cô ấy đòi cắn em và em cũng cho. Bọn em cũng đi cafe đc 2 lần trong mấy tháng qua. Gần đây cô ấy đi công tác ở xã (do bọn em làm cấp huyện) trong đoàn công tác có anh chàng kia cũng để ý cô ấy. Mỗi tuần đoàn công tác chỉ đi làm việc 2 buổi.
Mọi chuyện bắt đầu từ đây. Không hiểu sao em lại có cảm giác ghen lắm, ko muốn để 2 ng họ đi công tác với nhau. Mấy ngày nay trong lòng cứ nôn nao bồn chồn, lo lắng thế quái nào ấy. Chỉ mong gặp đc cô ấy, mong đc nói chuyện. Có phải em đã yêu rồi không các bác, haiz
P/s: trc đây em từng đổ vỡ tình cảm năm 2016, ng iu cũ đi lấy chồng khi bọn e quen đc 5 năm. Từ đó đên nay e ko quen ai. Còn cô gái kia cũng mới chia tay ngiu đc một vài tháng
Mong các cụ cao niêng cho em ý kiến là em phải làm thế nào đây ạh. Chứ em khắc khoải lắm. Ko gặp là ng cứ khó chịu thế nào ấy
lửa gần rơm thôi thím,nên xác định kĩ tình cảm r quen nhé.
cũng k hưởng ứng vụ yêu cùng chỗ làm :gach:

sogetsu7

Reaction score
2
fbiprohj said:
Đức
Gái cungf cơ quan em cũng đang né đây, mấy ông cứ gạ mà giả vờ ngại ngại rồi té :sad:
Cũng cos em xinh lắm nhưng công việc ới nhau toàn ba cái khó chịu nên đâm ra cũng oải
Sent from PANTECH IM-A870S using vozFApp

fbiprohj

Reaction score
0
sogetsu7 said:
Đức
Gái cungf cơ quan em cũng đang né đây, mấy ông cứ gạ mà giả vờ ngại ngại rồi té :sad:
Cũng cos em xinh lắm nhưng công việc ới nhau toàn ba cái khó chịu nên đâm ra cũng oải

Sent from PANTECH IM-A870S using vozFApp
Tự tiên tuần nay nhớ ấy khủng khiếp. Tối lại gọi fb nc cả 3 tiếng mới ngủ

SuperClone2020

Reaction score
0
Rủ xem phim, nắm tay nắm chân rồi hôn hít, nếu tính trẻ con thì cứ tỏ tình cho rõ ràng, còn lớn thì nó auto hiểu là yêu roài, còn tăm tia là bố ghen cho chết.