Xuân Vinh đà nẵng làm ăn mập mờ?

sliunt

Reaction score
0
Mình bảo hành Chip Intel i7 6700 hồi tháng 3-2019, hôm 6 tháng 5 mình lên thì được biết Intel không còn hàng để thay thế bảo hành và trả lại tiền mặt, cậu nhân viên bảo hành nói anh chỉ nhận được 50% tiền do khấu hao.( 6tr còn 3tr). mình ko hài lòng về cái này. Bắt cậu nhân viên ghi rõ 50% khấu hao trên giấy tờ để mình làm việc trực tiếp với Intel, nhưng cậu ta ko dám, cuối cùng phải trả đủ 6tr .

từ sau ko dám tới XV luôn.

whylove612

Reaction score
0
Chắc tưởng gà nên bóp cổ ấy mà, mà cách làm việc như vậy thì sai be bét rồi. Gọi phản ánh bộ phận khách hàng ko bác?

anhthoai

Reaction score
0
Xuân Vinh Đà Nẵng chất lượng phục vụ ngày càng tệ. Ngày trước được cái giá tương đối mềm so với những hãng lớn như Phi Long nên mình hay vào mua, bây giờ mở to ra tí thì giá cũng chẳng còn cạnh tranh nữa.

Bây giờ vào sửa cái gì cũng thấy đội giá lên cao, hoặc là khuyên khách hàng thay mới.
Mình hư cái main (bảo hành 5 năm) mà vào chưa gì đã phán là main này lâu rồi hết hạn bảo hành rồi còn đâu (không thèm check luôn). Sau không lo tư vấn thay main mà khuyên mình thay luôn cả cụm Main + Chip .v..v.

Gửi mấy bạn Xuân Vinh:
Làm ăn mà thất đức như thế thì sớm muộn cũng lụi bại. Bây giờ là thời đại 4.0 cạnh tranh gay gắt rồi, đừng nghĩ ai cũng là gà để mà lùa. Mà kể cả có lùa được rồi thì thanh danh của các bạn cũng ra bã thôi.

luutinhtv

Reaction score
0
căng nhỉ. nghe XV bị phốt mấy vụ khách mua VGA mới mà toàn đưa trâu dùng. bữa nay lại thêm thái độ nữa thì chết.
bên PhiLong bữa nay nhân viên thái độ cũng thấy ghét.