TaoKa

Reaction score
0
Mê đờ in Việt Nam nhé :v chất lượng Tàu thôi. Mà em viết cố nó chả ra cái gì cả >.< kể như cơm nguội

keodua123

Reaction score
0
thằng thớt F.A còn làm trò. mua cái hũ bắt ma về bắt nó đê. có con nô lệ tình dục mà đéo biết dùng

synvester

Reaction score
0
keodua123 said:
thằng thớt F.A còn làm trò. mua cái hũ bắt ma về bắt nó đê. có con nô lệ tình dục mà đéo biết dùng
em C là vong đó thím :stick: hóng thớt hỏi info rồi đưa em C đến thím này :stick:

conloc229

Reaction score
0
hóng chap mới nào
Đọc truyện ma mà cứ cười như điên

luzer

Reaction score
0
TaoKa said:
Mê đờ in Việt Nam nhé :v chất lượng Tàu thôi. Mà em viết cố nó chả ra cái gì cả >.< kể như cơm nguội
Vậy thì chào anh em một tiếng rồi tập trung lo cơm áo gạo tiền đi, đừng để quá nhiều thứ trĩu nặng trên vai, con người mà, gặp nhiều áp lực lại rối tung rối mù lên, không nên miễn cưỡng quá làm gì, chúc thớt may mắn, cho mình gửi lời hỏi thăm em Cầm nhé :adore:

ryajautb

Reaction score
35
Thớt ơi, hôm qua đọc 1 lèo truyện của thớt. Đêm về ngủ đúng 2 rưỡi thì bật dậy, sau đó máy nước nhà em xòe 1 cái xong tắt, rồi cái cửa nó tự đưa một phát. Ù á, có khi nào e Cầm biết địa chỉ IP rồi mò sang nhà em chơi =.=!!!! Thức đến sáng luôn đây này.

domatduoi

Reaction score
0
pUnDunk said:
Thớt ơi, hôm qua đọc 1 lèo truyện của thớt. Đêm về ngủ đúng 2 rưỡi thì bật dậy, sau đó máy nước nhà em xòe 1 cái xong tắt, rồi cái cửa nó tự đưa một phát. Ù á, có khi nào e Cầm biết địa chỉ IP rồi mò sang nhà em chơi =.=!!!! Thức đến sáng luôn đây này.
:waaaht: thím cứ bình tõm. Nếu là e Cầm thật thì làm thân thiết luôn đi. Cúng cho ǹ rau muống luộc vào rồi sai bảo gì chả đc. :sexy: