ryajautb

Reaction score
35
TaoKa said:
Kết nhảm vãi :lol:hay bác nào nghĩ ra kết đi :pudency:
kết: cuối cùng thím và em Cầm bên nhau trọn đời :*:*:*
đại loại cứ là như thế đi

conloc229

Reaction score
0
TaoKa said:
truyện về cơ bản xong rồi nhé còn mỗi việc viết thôi :D
đâu thím ơi :byebye: mà nói chung cũng kết được rồi thím són từ 2k3 mà bây h là gần tháng 8 2k4 cmnr em theo thím mệt lắm :byebye:

TaoKa

Reaction score
0
Trước đây e thuộc dạng công tử con nhà nghèo, dù khó khăn thật nhưng vẫn không phải vất vả gì nhưng càng lớn càng thấy trách nhiệm,rồi cuộc sống của e từ đó mới một năm thôi cũng nhiều sóng gió lắm. Ban đầu viết ra cũng chỉ định than thở, để cảm giác có anh em theo dõi và chia sẻ cuộc sống của mình cho bớt cô đơn. Về sau cứ mỗi khoảng thời gian lại có thêm biến nên cứ thế xâu chuỗi lại, thể dạng "Come follow my life" thì có đến hết đời em chẳng hết truyện
nhưng muốn có cái kết cho anh em đỡ mệt thì em sẽ nén câu chuyện vào một góc bình yên nhất có thể thôi. Thật giả gì em cũng nói đây là 1 câu chuyện, kể cả bạn bè e có những người xuất hiện trong câu chuyện này, đọc câu chuyện cũng không biết có nên tin hay không, hay là như vậy coi nó là một điều bí mật đi :)

S.T.I.L.Y said:
Bác ơi sao từ chap 11 sang chap 12 nó thiếu thiếu đoạn nào ý.
Đấy cũng là một cách viết thôi bác, cứ kiểu kể tuần tự bình bình dễ chán.
Lắm đoạn lẽ ra phải kể nhưng thôi để lấy nội dung cho phần sau :sweat:

bumblebee091

Reaction score
0
ôi, cuộc sống của thím éo le quá, như em chắc em chết từ lâu rồi, mà thím kể nghe kinh quá, đúng là tâm linh phức tạp, em mới biết topic này hồi tối hôm quá tầm 2h sáng , nhưng k dám đọc đành để đến sáng hôm nay, chiến từ 9h sáng đến h mới xong hết mấy chap của thím, em rất thích đọc mấy truyện kể kiểu tâm linh mà hài hài kiểu này, không biết thím kể có thiệt không, chứ vong nhập thì em có thấy 1 lần, thằng bạn em đang ngồi trong lớp thì ông nó nhập, éo biết phải nó troll em hay k mà nhìn cặp mắt với thái độ của nó lúc đó đến bây h nghĩ đến em cũng cảm thấy rùng mình , thím cứ viết tiếp nhé, em muốn biết kết cục của thím với Cầm ntn

P/s :mà thím cho em hỏi hơi vô duyên tí, nhưng em thật sự rất tò mò, là những chi tiết thím kể trong chuyện , đều là những việc mà thím đã trải qua, nếu thật sự là vậy thì em quả thật rất nể thím, thím có vào trong Nam chơi thì inbox anh em mình cafe , nhắc lại 1 lần nữa...là em thật sự rất nể thím . thân