[Xin ý kiến ] 1 đêm trắng - bị gấu lừa dối (post lại)

Reaction score
0
Em cảm ơn các bác nhưng hôm qua em đã đi chơi với em mới rồi, em này cũng đáng yêu và xinh xắn cao ráo :) Giờ em đang cảm thấy không tha thiết gì chuyện cũ nữa với cả em đang rất vui với bạn mới rồi :D cảm ơn các bác nhiều nhé :">

ThienKhong

Reaction score
0
embiban3cainicktrong1tuan said:
Em cảm ơn các bác nhưng hôm qua em đã đi chơi với em mới rồi, em này cũng đáng yêu và xinh xắn cao ráo :) Giờ em đang cảm thấy không tha thiết gì chuyện cũ nữa với cả em đang rất vui với bạn mới rồi :D cảm ơn các bác nhiều nhé :">
người ra đi đầu không ngoảnh lại :beauty:

phamhoanghg

Reaction score
0
Bác thớt cũng nên mạnh mẽ ra đi cũng là nghĩ cho mình và cho em ý một bài học về tình yêu sau nay không khổ người đến sau :gach::gach::gach:

Reaction score
0
phamhoanghg said:
Bác thớt cũng nên mạnh mẽ ra đi cũng là nghĩ cho mình và cho em ý một bài học về tình yêu sau nay không khổ người đến sau :gach::gach::gach:
ThienKhong said:
người ra đi đầu không ngoảnh lại :beauty:
Thực ra là 1 2 tuần trước cũng có phân vân, cũng tha thiết, nhưng mà tại vì quen mấy em mới cũng xinh xắn đáng yêu nên đi chơi v các em là quên hết bác ạ :sexy::sexy: Thôi kể ra gái gú cũng nhiều, thôi em này thì có em khác, tự dằn vặt chi cho khổ. Nó bỏ mình mà mình tốt thì nó thiệt. Em nghĩ thế nên giờ em đang vui lắm rồi, hôm qua vừa đi chơi 20.10 với em mới, FTU sn 95 yêu lắm :X

Cùng chia vui với các bác :)

quanhco.em

Reaction score
0
Thực ra là 1 2 tuần trước cũng có phân vân, cũng tha thiết, nhưng mà tại vì quen mấy em mới cũng xinh xắn đáng yêu nên đi chơi v các em là quên hết bác ạ :sexy::sexy: Thôi kể ra gái gú cũng nhiều, thôi em này thì có em khác, tự dằn vặt chi cho khổ. Nó bỏ mình mà mình tốt thì nó thiệt. Em nghĩ thế nên giờ em đang vui lắm rồi, hôm qua vừa đi chơi 20.10 với em mới, FTU sn 95 yêu lắm :X

Cùng chia vui với các bác :)
Chủ thớt biết nhìn người ghê :sexy:

ThienKhong

Reaction score
0
ông thớt cũng phong lưu phết nhỉ.
mình chia tay em nào là mất kha khá thời gian để quên

blackpizong

Reaction score
0
Ồ có niềm vui mới rồi, dự là vài tháng nữa lại có thớt bị cắm sừng vơ sừng tu :D

Sent from my BPhone using vozForums

Hoa Man Thien 2016

Reaction score
0
Gửi anh!

Vậy là đã tròn 10 tháng kể từ ngày anh đến với em, và cũng gần 1 tháng kể từ ngày anh đi. Em cứ nghĩ rằng em sẽ sớm quên được chuyện này, nhưng hóa ra nó không đơn giản anh à. Em biết em đã có lỗi nhiều với anh, và giờ em phải trả giá thật đắt, em mất anh. Em vẫn còn nhớ ngày này 10 tháng trước, lúc đang đi dạo phố, anh chợt nắm tay em, ôm em rồi nói sẽ mãi yêu em, sẽ không bao giờ để em ra đi, hôm đó em đã hạnh phúc biết bao. Em đã luôn cố gắng và tự nhủ lòng mình rằng em sẽ không bao giờ để mất anh, em sẽ luốn cố gắng để được đi cùng em đến cuối con đường.

Sau tất cả, em nợ anh một lời xin lỗi, cho em được nhân đây, được gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất, vì những gì mà em đã gây ra, với tất cả những sự non nớt và bồng bột dỗi hờn của tuổi trẻ, của con gái.

Em cảm ơn anh vì những ngày tháng qua, cảm ơn anh đã cho em biết tình yêu đích thực là gì. Sau lần này em đã hiểu ra và trưởng thành hơn nhiều, mặc dù phải trả 1 cái giá rất đắt.

10 tháng qua anh đã tặng em rất nhiều, cho phép em, nhân ngày kỷ niệm này, gửi tặng anh 1 bó hoa, xem như nó là những gì đẹp đẽ nhất cho tình yêu của chúng ta, như một lời cảm ơn tới những tình cảm sâu sắc và chân thành mà anh đã dành cho em. Em mong anh sẽ có được một người con gái khác tốt hơn em, và sẽ yêu anh như em đã từng yêu.

Em.
Con dẫm :lol: ex cắm sừng mình xong cũng viết cái mess đại loại như vậy, đúng gái dẫm con nào cũng như nhau !

minhvuong227

Reaction score
0
chấm dứt là cách tốt nhất,vs mình thì sẽ ko có cơ hội sửa sai đâu nhất là chuyện phản bội,cái gì mới rồi sẽ cũ cảm xúc cũng vậy chẳng nhẽ cuộc đời cứ có gì hay ho rồi lại phản bội và lao theo nó bỏ lại những gì sau lưng cũng kệ bất chấp tất cả,xong việc rồi quay về nói 2 tiếng xin lỗi...có những cái sai sẽ sửa được và có cái sai sẽ không bao h sửa dc.....