[Xin ý kiến ] 1 đêm trắng - bị gấu lừa dối (post lại)

:Napoleon:

Reaction score
0
dm chè chén no nô rồi h lại nhắn tin quay lại. rồi gặp lại bác thớt. kiểu gì cái tình cảm của bác cũng hơn cái lý trí của bác. rồi đầu óc bác lại tự nó nghĩ ra mấy cái lý do để quay lại. để tha thứ. em khuyên bác là. thể loại này 1 câu vứt là vứt. dm quay lại cái củ lol.
h mới đọc được topic của bác mà cay thay cho bác. bác quay lại thì xóa cmn cái topic này đi nhé. dm

Reaction score
0
ltltbkh said:
Vội làm gì thím thớt? Cứ tự do bay nhảy 1 thời gian cho khuây khỏa hẵng vồ vập vào ngay 1 mối quan hệ có lẽ tốt hơn chăng? :angry:
À vâng, em cũng chỉ gọi là nhắn tin đi chơi qua lại thôi, chưa có ý gì mấy :D

:Napoleon: said:
dm chè chén no nô rồi h lại nhắn tin quay lại. rồi gặp lại bác thớt. kiểu gì cái tình cảm của bác cũng hơn cái lý trí của bác. rồi đầu óc bác lại tự nó nghĩ ra mấy cái lý do để quay lại. để tha thứ. em khuyên bác là. thể loại này 1 câu vứt là vứt. dm quay lại cái củ lol.
h mới đọc được topic của bác mà cay thay cho bác. bác quay lại thì xóa cmn cái topic này đi nhé. dm
Vâng, em cảm ơn bác, em nghỉ hẳn k gặp mà :)

quanhco.em said:
Ủng hộ sự thanh thản của chủ thớt.
:adore::adore:

condieuuocmo

Reaction score
0
Không biết con gái dạo này đứa nào cũng thế hay sao ấy.Có 1 thằng bạn làm quảng cáo cũng quen 2 năm rồi.Vậy mà sau 1 đêm nó đi nhậu với thằng cha nào 35 tuổi thế là nói lời chia tay thằng bạn.Nhìn bạn bè đau khổ mà cũng buồn lây :pudency:

ThienKhong

Reaction score
0
sẽ khó nhưng cứ cố dần dần từng tí một. bùng cái xong :) . nhanh lắm, nhẹ lắm.
sao mình k thấy ảnh nhỉ ?

haonam1105

Reaction score
0
Kiểu bắt cá thì khuyên thật là nên next nó đi bạn ơi
Có lần 1 sẽ có lần 2
Đéo có chuyện đang yêu mình mà đi chơi hay có tình cảm với đứa khác
Đấy đéo phải là yêu

codart1

Reaction score
0
Bác thể hiện cái sự cộc cằn trước mặt ny cũng là 1 sai sách rồi

Mother.Of.Vitcon

Reaction score
0
Nếu ko đi e nghĩ bác sẽ khó chịu trong lòng, kiểu có thể bỏ lỡ chuyện gì đó mình ko biết ấy, nên e vote bác đi gặp phát cuối chấm dứt cho nó thanh thản :D

takizu

Reaction score
0
e nghĩ thím nên đi nhé :adore::adore::adore: đừng để bị dụ là được :chaymau::sexy::sexy:

thanhshogun

Reaction score
0
Next mịa đi ông ơi. Đọc có vẻ thấy trong truyện tình cảm ông giống tôi rồi. Giờ ông vẫn cứ suy nghĩ vẩn vơ về nó thế, gặp 1 phát là ông quay lại ngay. Nó đã như thế và ông quyết bỏ rồi thì tốt nhất là đừng gặp