[Xin ý kiến ] 1 đêm trắng - bị gấu lừa dối (post lại)

Reaction score
0
Cảm ơn các bác, em cũng nghĩ kỹ rồi: Tình cảm của em thì còn, còn nhiều, nhưng mà em thấy cái chuyện kia là k thể chấp nhận được, bản thân em không thể bỏ qua được, hôm nó làm như thế thì coi thường nhau quá. Và bản thân mình cũng đã cố gắng vượt qua chuyện đó, giờ cũng không nên nhúng lại vào bùn làm gì. Hơn nữa, niềm tin của mình đã mất hẳn rồi, kiểu bị chà đạp, nên chắc là mình nên tìm người khác.

Em cảm ơn các bác :) Dù sao thì em cũng vui vì nó đã nhận ra những giá trị đúng của tình yêu. Thôi xem như 1 bài học cho cả 2 :)

kiem_bo

Reaction score
0
Biết đường nào cũng chả có vụ chèo kéo mà. Ăn bơ thôi bạn, kệ em nó. Kiếm em khác ngon hơn mà tán thôi

Reaction score
0
embiban3cainicktrong1tuan said:
Cảm ơn các bác, em cũng nghĩ kỹ rồi: Tình cảm của em thì còn, còn nhiều, nhưng mà em thấy cái chuyện kia là k thể chấp nhận được, bản thân em không thể bỏ qua được, hôm nó làm như thế thì coi thường nhau quá. Và bản thân mình cũng đã cố gắng vượt qua chuyện đó, giờ cũng không nên nhúng lại vào bùn làm gì. Hơn nữa, niềm tin của mình đã mất hẳn rồi, kiểu bị chà đạp, nên chắc là mình nên tìm người khác.

Em cảm ơn các bác :) Dù sao thì em cũng vui vì nó đã nhận ra những giá trị đúng của tình yêu. Thôi xem như 1 bài học cho cả 2 :)
:beauty: Quốc con bạn của nó đi bạn :gach:

nhoxpanda11

Reaction score
0
Đã muốn dứt và không còn dính líu gì đến nhau nữa, tốt hơn là không gặp thớt à.

traibuidoi.clone

Reaction score
0
cứ gặp đi, biết đâu gương vỡ lại lành

đừng dại dột cứng nhắc bỏ qua bất kỳ khả năng nào

quan trọng là lúc gặp nhau cảm xúc của bác về em nó như thế nào thôi, thấy còn vẫn ngon thì chiến tiếp, còn cảm thấy nhạt nhẽo thì ca bài "không cảm xúc" rồi té nhanh lẹ

Reaction score
0
traibuidoi.clone said:
cứ gặp đi, biết đâu gương vỡ lại lành

đừng dại dột cứng nhắc bỏ qua bất kỳ khả năng nào

quan trọng là lúc gặp nhau cảm xúc của bác về em nó như thế nào thôi, thấy còn vẫn ngon thì chiến tiếp, còn cảm thấy nhạt nhẽo thì ca bài "không cảm xúc" rồi té nhanh lẹ
Thôi bác ạ, quan trọng là nếu có tiếp tục thì em cũng mất niềm tin rồi, k tin nhau nữa, lại sinh ra nghi ngờ mệt đầu lắm. Với cả em đang tán em khác rồi, thôi xem như bài học cho cả 2 :)

I'm Zero

Reaction score
1
Ngày 15:

Sau đúng 2 tuần kể từ vụ đấy, em nhận được tin nhắn này từ nó các bác ạ. Cảm xúc của em lúc này là thấy trống rỗng, kiểu hơi buồn buồn. Em đã vượt qua chuyện kia và trở lại bình thường rồi, giờ em ý nhắn như này?

Chán thằng kia rồi chứ cm gì, Không thì sau khi say nắng thấy thằng kia đéo ra mẹ gì nữa chắc tìm lại ông. Rồi lại khóc lóc đổ thừa này nọ. Tình cảm vs 1 thằng đàn ông nói thẳng ra không phải bỏ là bỏ dc, nhưng với loại cgai ntn thì khuyên ông kệ mẹ nó đi :chaymau:

ltltbkh

Reaction score
0
Giờ em cũng đã đang tán em khác rồi nên thôi, cho yên bình các bác ạ =))
Vội làm gì thím thớt? Cứ tự do bay nhảy 1 thời gian cho khuây khỏa hẵng vồ vập vào ngay 1 mối quan hệ có lẽ tốt hơn chăng? :angry: