Socjk

Reaction score
0
Last Updated 15-11-2019 at 15:21
27/1 nhằm ngày mùng 3 âm lịch tết nguyên đán 2020 này em và gấu có kế hoạch du lịch miền Tây kết hợp thăm họ hàng.
Dự định sẽ neo lại Cần Thơ 1 ngày 1 đêm, xin phép hỏi các thím thổ địa ở vùng này nơi lưu trú và các địa điểm ăn chơi lành mạnh.
Về nơi lưu trú: mình ưu tiên các khách sạn nhà nghỉ có bồn tắm, đặc biệt là "GHẾ ĐỌC SÁCH" :beauty:. Nếu các thím vote các khu cao cấp như Mường Thanh mình cũng sẽ cân nhắc
Về nơi vui chơi: mình mù tịt vì lâu quá rồi ko về dưới này, mong các thím hướng dẫn để có 1 kỳ lễ đáng nhớ. (Theo trí nhớ mình thì có chợ đêm Ninh Kiều, Chợ nổi)

ko đi Tô Châu, Phương Đông được đâu nên đừng review làm mình thèm :sosad:. Đi với gấu r

Update: xin thêm các địa điểm ăn uống các món như Lẩu mắm, cá lóc nướng chấm mắm nêm ở gần đây với ạ :beauty:

27/1 nhằm ngày mùng 3 âm lịch tết nguyên đán 2020 này em và gấu có kế hoạch du lịch miền Tây kết hợp thăm họ hàng.
Dự định sẽ neo lại Cần Thơ 1 ngày 1 đêm, xin phép hỏi các thím thổ địa ở vùng này nơi lưu trú và các địa điểm ăn chơi lành mạnh.
Về nơi lưu trú: mình ưu tiên các khách sạn nhà nghỉ có bồn tắm, đặc biệt là "GHẾ ĐỌC SÁCH" :beauty:. Nếu các thím vote các khu cao cấp như Mường Thanh mình cũng sẽ cân nhắc
Về nơi vui chơi: mình mù tịt vì lâu quá rồi ko về dưới này, mong các thím hướng dẫn để có 1 kỳ lễ đáng nhớ. (Theo trí nhớ mình thì có chợ đêm Ninh Kiều, Chợ nổi)

ko đi Tô Châu, Phương Đông được đâu nên đừng review làm mình thèm :sosad:. Đi với gấu r

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
Mình cho vài số, bạn làm kèo threesome cho vui nha, nếu cần foursome thì mình hỗ trợ

Socjk

Reaction score
0
phomaiconbocuoi said:
Mình cho vài số, bạn làm kèo threesome cho vui nha, nếu cần foursome thì mình hỗ trợ :sexy:
In bốc đi mai phen :beauty:

Typhoon_sun

Reaction score
1
sáng chợ nổi, trưa đi kdl võ trường toản chụp hình, chiều đi cồn sơn ăn cơm nước, tối đi dạo bến ninh kiều + chợ đêm ngay sát đó. À nếu có thời gian thì ra bãi biển nhân tạo cần thơ hóng gió sông hậu cug dc.

C.G.O

Reaction score
0
Typhoon_sun said:
sáng chợ nổi, trưa đi kdl võ trường toản chụp hình, chiều đi cồn sơn ăn cơm nước, tối đi dạo bến ninh kiều chợ đêm ngay sát đó. À nếu có thời gian thì ra bãi biển nhân tạo cần thơ hóng gió sông hậu cug dc.
lịch này chuẩn rồi :byebye::byebye:
lẩu mắm ở ở đường Trần Ngọc Quế
Cá lóc nướng ở Trần Văn Hoài

KS có ghế và bồn tắm thì Amora Nguyễn Văn Cừ 600k/đêm
hoặc chơi bdsm thì Honey House bên KDC Hạnh Phúc hơi xa trung tâm xíu

nhockon_cm

Reaction score
0
Cần Thơ ngoài gạo, đĩ và sông nước ra chẳng có gì

Socjk

Reaction score
0
nhockon_cm said:
Cần Thơ ngoài gạo, đĩ và sông nước ra chẳng có gì
Vừa có gạo có đĩ có sông nước mà bác bảo chẳng có gì :gach:
Bác lạ thật :look_down:

Socjk

Reaction score
0
C.G.O said:
lịch này chuẩn rồi :byebye::byebye:
lẩu mắm ở ở đường Trần Ngọc Quế
Cá lóc nướng ở Trần Văn Hoài

KS có ghế và bồn tắm thì Amora Nguyễn Văn Cừ 600k/đêm
hoặc chơi bdsm thì Honey House bên KDC Hạnh Phúc hơi xa trung tâm xíu
2 cái hotel bác cho em kích thích cực đấy, vừa vào booking check ngày thử bên Honey house thì nó full mẹ rồi bác, có book trực tiếp không hay là phải book qua kênh online nào

Socjk

Reaction score
0
Typhoon_sun said:
sáng chợ nổi, trưa đi kdl võ trường toản chụp hình, chiều đi cồn sơn ăn cơm nước, tối đi dạo bến ninh kiều chợ đêm ngay sát đó. À nếu có thời gian thì ra bãi biển nhân tạo cần thơ hóng gió sông hậu cug dc.
Thím cho xin tên mấy nhà hàng quán ăn ngon ngon chi tiết được không