pmt0001

Reaction score
1
Như tít a, thấy đang tuyển NV lập trình nên định nhảy việc tìm hiểu sơ sơ thì CTY này xuất khẩu cũng mạnh ngang với đại đồng tiến thì phải. Nhưng ko biết môi trường làm việc và mức lương ntn? E có 1 năm kinh nghiệm lập trình các bác nào làm trong đây rồi review tí cho e biết đc ko ạ :adore:

VaquezSound

Reaction score
1
pmt0001 said:
Như tít a, thấy đang tuyển NV lập trình nên định nhảy việc tìm hiểu sơ sơ thì CTY này xuất khẩu cũng mạnh ngang với đại đồng tiến thì phải. Nhưng ko biết môi trường làm việc và mức lương ntn? E có 1 năm kinh nghiệm lập trình các bác nào làm trong đây rồi review tí cho e biết đc ko ạ :adore:
tưởng đợt học solid cam thần tốc rồi mà tạch à :byebye:

amaconda

Reaction score
0
lương 8-10 tr cho vị trí mới vào, đó là vị trí thiết kế cơ khí máy móc, còn lập trình thì không biết

pmt0001

Reaction score
1
amaconda said:
lương 8-10 tr cho vị trí mới vào, đó là vị trí thiết kế cơ khí máy móc, còn lập trình thì không biết
Èo thiết kế thường lương cao hơn lập trình mà mới vào có 8-10tr hả bác hic chắc lập trình 7tr quá. E bên đây đã 12tr rồi định kiếm chỗ nào x1.2 lương CTY cũ mà khó vãi nồi :canny:

pmt0001

Reaction score
1
VaquezSound said:
tưởng đợt học solid cam thần tốc rồi mà tạch à :byebye:
Chỗ tazmo đó e hủy PV rồi bác ạ, lương ko cao với ko thăng tiến :sosad: giờ dính đowti dịch nên ít chỗ tuyển lắm cái ngành SX này mà đóng biên thì toi sớm thôi. :sosad:

VaquezSound

Reaction score
1
pmt0001 said:
Chỗ tazmo đó e hủy PV rồi bác ạ, lương ko cao với ko thăng tiến :sosad: giờ dính đowti dịch nên ít chỗ tuyển lắm cái ngành SX này mà đóng biên thì toi sớm thôi. :sosad:
lương 1 năm kinh nguyệt đã cao thế, mình thì làm đây 2 năm đợt rồi được tăng 2 lít thâm niên giờ lương cơ bản 11.2 bọ, mà đéo có âu á gì chán lòi tòi phòi, thu nhập sau thuế nhõn 10 củ
Đang học tiếng Nhật, đcm :ah:

pmt0001

Reaction score
1
VaquezSound said:
lương 1 năm kinh nguyệt đã cao thế, mình thì làm đây 2 năm đợt rồi được tăng 2 lít thâm niên giờ lương cơ bản 11.2 bọ, mà đéo có âu á gì chán lòi tòi phòi, thu nhập sau thuế nhõn 10 củ
Đang học tiếng Nhật, đcm :ah:
Học đi bác, Nhật sau đợt dịch này nó cần nhân lực cực nhiều tiếc là e lớn tuổi rồi với gia đình ko cho đi :">

VaquezSound

Reaction score
1
pmt0001 said:
Học đi bác, Nhật sau đợt dịch này nó cần nhân lực cực nhiều tiếc là e lớn tuổi rồi với gia đình ko cho đi :">
lớn tuổi cái lòn mình cũng 93 đây, họ hàng rồi hàng xóm nhiều đứa đi quá, chúng nó kiếm tiền tốt về khoe làm ông bà già mình cũng muốn mình đi nhật, đợt đi lính về có con em làm môi giới cứ lên gạ, đi mất hơn trăm củ nhưng mình đéo, đi làm cu li ở khu công nghiệp, ông bà già không nói được giờ coi mình như thằng loser nên mình cũng chán đéo buồn về nhà luôn, tính học tiếng nếu đi được thì đi sang đó đứng máy vài năm xong ế vợ luôn cho ông bà già vừa lòng :sogood:

fuok_vo

Reaction score
0
pmt0001 said:
Đi Nhật về cầm mấy trăm triệu về cũng không làm gì(th cày biết tiết kiệm), thà ở VN đầu tư hướng đi tốt hơn

Qua Duy Tân làm lấy danh sau này đi đâu cũng dễ, mà hình như dt được nghĩ t7 đấy

binhtamn

Reaction score
0
fuok_vo said:
Đi Nhật về cầm mấy trăm triệu về cũng không làm gì(th cày biết tiết kiệm), thà ở VN đầu tư hướng đi tốt hơn

Qua Duy Tân làm lấy danh sau này đi đâu cũng dễ, mà hình như dt được nghĩ t7 đấy
thứ 7 cũng phải nghĩ à, mệt óc phết, mình tưởng thứ 7 được nghỉ