Mrbean.super

Reaction score
0
khongladuynhat said:
Nếu đúng như bác nói thật thì e gửi qua ib bác rồi đó :byebye: nick này e lập từ lâu rồi hồi voz hay bị lỗi :byebye: thấy giao diện giống nên reg chơi ai dè mãi mới biết là diễn đàn ấy :shame:
đội ơn thím

zukik

Reaction score
0
khongladuynhat said:
Nếu đúng như bác nói thật thì e gửi qua ib bác rồi đó :byebye: nick này e lập từ lâu rồi hồi voz hay bị lỗi :byebye: thấy giao diện giống nên reg chơi ai dè mãi mới biết là diễn đàn ấy :shame:
Có thật là reg vì thấy giống voz ko :shame::shame:

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

snetus62

Reaction score
0
khongladuynhat said:
Cũng 1 lý do tương tự bác thớt, bác có thể share cho mình được ko ạ, đội ơn bác :stick:

clone.ij01

Reaction score
1
đệch,e vừa lên thấy ngay thớt "về chuyện đưa vợ đi đ*t.bệnh hoạn tởm lợm kinh khủng.mong có luật anime rồi những thứ nhwb vậy sẽ bị xóa đi

clone.ij01

Reaction score
1
đệch,e vừa lên thấy ngay thớt "về chuyện đưa vợ đi đ*t.bệnh hoạn tởm lợm kinh khủng.mong có luật anime rồi những thứ nhwb vậy sẽ bị xóa đi

khongladuynhat

Reaction score
0
snetus62 said:
Cũng 1 lý do tương tự bác thớt, bác có thể share cho mình được ko ạ, đội ơn bác :stick:
Đã ib :byebye: dùng vào mục đích tử tế nhé thím :shame:

khongladuynhat

Reaction score
0
snetus62 said:
Đã ib :byebye: dùng vào mục đích tử tế nhé thím :shame: