xin mod cho em lập box này ở đây. mẹo nhỏ sửa lỗi chuột double click không cần thay phím

nhimcoi88

Reaction score
0
Đầu tiên em gửi lời chào và chúc sức khỏe tới toàn thể các MOD, ae trên voz.
mình lập box này vì rất ngứa ngáy từ lâu muốn chia sẻ cùng ae, tiên hôm nay có bác ăn quả phốt thợ đểu làm hỏng con RAT 9. và mình tin là tất cả ae đều có thể làm được, không cần động đến mỏ hàn, ae yên tâm là có thể làm với tất cả các loại chuột. IE1.1A,3.0,DA 3500>DA Chroma,logitech vv..
Em nói vắn tắt cho nhanh, tháo chột, nút nào bị double click ae thấy 2 cái nẫy nhỏ bẩy nhẹ ra, ae xem ảnh
lấy mẩu giáy gấp nhỏ luồn qua 2 nhíp đồng đẩy, khi nào thấy nó hết muội, đồng sang là lắp vào, chơi vô tư năm nữa là it.
tất cả các nút cho dù loại tốt đến đểu đều bị bởi vì khi mình click nó đánh lửa lâu ngày bám muội>đen xì ra thì lấy đâu ra mà nhậy nữa, lau đi là oke.
nếu bị gãy nhíp đồng cũng có thể thay từ nhíp đồng từ nút khác> y như nhau
ae nào mà sợ thì cứ lấy mấy em chuột gẻ ra thực hành môt xẻ hiểu ngay ra vấn đề.
chúc anh em thành công và đừng giao trứng cho ác, không khéo chúng nó hàn còn bong cả chân mạch, câu dây lung tung, nát cả con chuôt rồi ôm hận.
thank mod rất nhiều ạ.

nhimcoi88

Reaction score
0
Đầu tiên em gửi lời chào và chúc sức khỏe tới toàn thể các MOD, ae trên voz.
mình lập box này vì rất ngứa ngáy từ lâu muốn chia sẻ cùng ae, tiên hôm nay có bác ăn quả phốt thợ đểu làm hỏng con RAT 9. và mình tin là tất cả ae đều có thể làm được, không cần động đến mỏ hàn, ae yên tâm là có thể làm với tất cả các loại chuột. IE1.1A,3.0,DA 3500>DA Chroma,logitech vv..
Em nói vắn tắt cho nhanh, tháo chột, nút nào bị double click ae thấy 2 cái nẫy nhỏ bẩy nhẹ ra, ae xem ảnh
lấy mẩu giáy gấp nhỏ luồn qua 2 nhíp đồng đẩy, khi nào thấy nó hết muội, đồng sang là lắp vào, chơi vô tư năm nữa là it.
tất cả các nút cho dù loại tốt đến đểu đều bị bởi vì khi mình click nó đánh lửa lâu ngày bám muội>đen xì ra thì lấy đâu ra mà nhậy nữa, lau đi là oke.
nếu bị gãy nhíp đồng cũng có thể thay từ nhíp đồng từ nút khác> y như nhau
ae nào mà sợ thì cứ lấy mấy em chuột gẻ ra thực hành môt xẻ hiểu ngay ra vấn đề.
chúc anh em thành công và đừng giao trứng cho ác, không khéo chúng nó hàn còn bong cả chân mạch, câu dây lung tung, nát cả con chuôt rồi ôm hận.
thank mod rất nhiều ạ.

pitroy

Reaction score
0
Có 50k cái nút xịn tội gì mất công được mấy bữa lại tháo ra. Mình chơi ie 3.0 toàn bỏ ra thay omron nhật

Thewind01

Reaction score
0
Ok thanks bác đã làm bài hd ae nhé. Để về nhà tháo con Logitech ko dây ra coi sao. :))

nhimcoi88

Reaction score
0
pitroy said:
Có 50k cái nút xịn tội gì mất công được mấy bữa lại tháo ra. Mình chơi ie 3.0 toàn bỏ ra thay omron nhật
bác đừng tự ái nhé, đấy là bác có tiền, còn nhiều ae kinh tế không có, tính lại hay vọc, tự làm cũng chỉ 15p là oke, còn độ bên em xin thưa là nó cũng không khác gì mới đâu ạ, có mà bác bấm bẹt tai :byebye: IE1.0>3.0 em dung cũng tầm chục con rồi, riêng IE thì làm quá dễ ạ.

ngocnamql89 v2

Reaction score
0
pitroy said:
Con ie3.0 em dùng 3 năm nay chưa dính lỗi gì. Khi nào bị hỏng click em qua anh xin mấy cái omron của anh sau hehe

thinhspkt

Reaction score
0
Mình thì có cách khác ko lo gãy chân.
Dùng RP7 xịt xịt .... OK luôn...

pitroy

Reaction score
0
Như bài của bác áp dụng với tiệm game net số lượng nhiều thì ok chứ như em dùng vp chơi game thay cái nút xong dùng mấy năm vẫn ok nên ko care lắm.

junkie

Reaction score
0
Mình còn ko biết tháo con chuột sida newmen của mình thế nào. :)) trước cũng bị 2 click ko biết sửa vứt đâu chả biết :D