fujiwaraxx

Reaction score
0
ông anh cưới vợ cb đây, lễ tết giỗ chạp phi xe lên khổ vcl, đi toàn 2-3 ngày mới về, đường nhiều đường đèo nữa chứ. Trên đó uống uống rựu cũng kinh lắm. Mà trên đó có bánh cuốn ngon lắm

uranus13

Reaction score
0
Hoa khôi ĐH Luật lại còn người Nùng thì thơm thịt rồi

z03haha

Reaction score
0
Bác cứ xác định Cao Bằng hay vùng Tây Bắc là trùm xạo l nhé. Được cái vui nhà vui cửa nhưng mà để nó cáu là nó mỉa cho sml. Ví dụ : Độ tày

Gửi từ Samsung SM-N750 bằng vozFApp

xharu.panx

Reaction score
1
người hn đang làm ở tp cao bằng. TP thì sinh hoạt, lễ nghi thì thấy chả khác gì hà nội mấy, có điều ở đây bú rượu hơi bị ác nhé, cả gái lẫn trai.

ramata

Reaction score
0
comfim trên này uống vkl . Trước đến phòng trọ 1 em gái cao bằng ăn sinh nhật , đkm nó móc từ gầm giường ra 4 5 loại rượu khác nhau. Đc cái mình uống cũng tốt , thế là sau hôm ấy phòng em ấy mấy con thích mình luôn . Nhưng nói chung cũng sợ hại gan nên thôi .

dntuan91

Reaction score
0
hoangminh_mz said:
Chào các Bro, ở đây ko biết có ai cưới vợ Cao Bằng chưa nhỉ? Mình người Đà Nẵng, quen 1 em ở CB, cũng nghĩ tới chuyện cưới xin vào tương lai, nhưng vì vị trí địa lý cách xa, văn hóa địa phương cũng khác nên cũng khá lo. Ở đây không biết có ai có kinh nghiệm thì chia sẻ lại mình với. Những vấn đề cần lưu ý? Những đặc biệt về văn hóa?
Cảm ơn cả nhà :beauty::beauty:
Ở thành phố thì cưới xin chả khác gì Hà Nội đâu thím, có chăng khác cái sính lễ hôm ăn hỏi thôi, còn đâu thì chả khác gì
Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

hummer18

Reaction score
0
Tập uống rượu dần đi, đô mình khoảng 30 lon bia mà hồi tết về CB chơi bị con bạn nó chuốc cho tí thì sml

wooly007

Reaction score
0
Rượu cùng từng nhà chứ đâu phải cả cao bằng đều bắt uống hết đâu
Đợt t lên uống rượu ngô dễ uống mà uống xong ko mệt; cũng ko ai bắt ép uống gì cả; dc cái có thịt rừng với đồ tươi ngon
Mỗi cái xa quá; từ hà nội bến mỹ đình từ 9h tối hôm sau 5h sáng mới lên tới nơi

Gửi bằng vozFApp