Xin Gr chat zalo - skype - telegeam chat luyện tiếng anh với các thím

wan0124

Reaction score
0
tình hình là muốn luyện trình chat chit chém gió tiếng anh chút nên lội lên đây xin các thím chỉ mình vài nhóm chat tiếng anh để luyện tay với :nosebleed:

Ashiu

Reaction score
0
voz có gr telegeam luyện tiếng anh mà không nhớ

wan0124

Reaction score
0
Ashiu said:
voz có gr telegeam luyện tiếng anh mà không nhớ
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
xin thêm vài nhóm :v nhóm đó mình join r

doraku

Reaction score
0
đã vào nhóm rồi cũng leave, nhóm đông vl, chat chả chủ đề nào ra chủ đề nào, toàn vài câu cơ bản, như kiểu bình luận dòng dong trên youtube khi xem live ấy

wan0124

Reaction score
0
doraku said:
đã vào nhóm rồi cũng leave, nhóm đông vl, chat chả chủ đề nào ra chủ đề nào, toàn vài câu cơ bản, như kiểu bình luận dòng dong trên youtube khi xem live ấy
cũng đúng @@ mà thím biết gr nào khác ko chỉ mình với @@ tìm kiếm cơ hội chút

zest

Reaction score
0
join mấy gr như này rồi được 1 thời gian lại tan rã thôi. những người cùng mức trình đọ thì khó kéo nhau xa được trong khi người giỏi một thời gian cũng rời đi hết

wan0124

Reaction score
0
zest said:
join mấy gr như này rồi được 1 thời gian lại tan rã thôi. những người cùng mức trình đọ thì khó kéo nhau xa được trong khi người giỏi một thời gian cũng rời đi hết
e thì vẫn nuôi hy vọng tìm đc 1 gr ổn áp tí =[[ ko biết có gr như vậy ko bác nhỉ. mấy gr kia công nhận đông mà chán, toàn nằm vùng

zest

Reaction score
0
wan0124 said:
e thì vẫn nuôi hy vọng tìm đc 1 gr ổn áp tí =[[ ko biết có gr như vậy ko bác nhỉ. mấy gr kia công nhận đông mà chán, toàn nằm vùng
tốt nhất ra trung tâm học hoặc thuê giáo viên về dạy thôi. Còn tự học được thì cứ năng đọc báo xem phim thôi thím. Join mấy gr kiếm vài người cùng học cho có động lực thôi chứ ko có tác dụng gì nhiều đâu