xin giấy xác nhận tạm trú để vay vốn ngân hàng mua nhà

nevertry

Reaction score
0
Last Updated 03-01-2020 at 16:10
Hi các bác,
Chả là e đanh định vay vốn ngân hàng để mua nhà nên cần giấy xác nhận tạm trú. Sáng nay lên thì bác công an phường đi chơi đâu mất tiêu phải xin sdt để gọi. gọi thì đuợc bảo là không đuợc xác nhận vay vốn ngân hàng, nhưng nghe mình nói vay mua nhà thì kêu để tối có gì gọi qua làm việc. :gach::gach:
Theo các bác thì mất khoản bao nhiêu cho giấy này ? À e ở tp hcm phú nhuận nha các bác.

Hi các bác,
Chả là e đanh định vay vốn ngân hàng để mua nhà nên cần giấy xác nhận tạm trú. Sáng nay lên thì bác công an phường đi chơi đâu mất tiêu phải xin sdt để gọi. gọi thì đuợc bảo là không đuợc xác nhận vay vốn ngân hàng, nhưng nghe mình nói vay mua nhà thì kêu để tối có gì gọi qua làm việc. :gach::gach:
Theo các bác thì mất khoản bao nhiêu cho giấy này ?

datbuidoi

Reaction score
0
mua qua sàn nào nó thầu cái chỗ bạn mua thì kêu cái đứa nhân viên sàn đó nó làm cho

vất cho nó đôi củ là có cái sổ tạm trú muốn vay đâu thì vay

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
nevertry said:
Hi các bác,
Theo các bác thì mất khoản bao nhiêu cho giấy này ?
Miễn phí thì 3-5 ngày
Nhanh thì 200k 30p lấy :D

nevertry

Reaction score
0
Thèm Người Yêu said:
Miễn phí thì 3-5 ngày
Nhanh thì 200k 30p lấy :D
ở đâu vậy bác. E ở sài gòn :beauty::beauty:
Hay là tối lên phường kẹp vào 2 xị là đuợc. :pudency::pudency:

nevertry

Reaction score
0
datbuidoi said:
mua qua sàn nào nó thầu cái chỗ bạn mua thì kêu cái đứa nhân viên sàn đó nó làm cho
vất cho nó đôi củ là có cái sổ tạm trú muốn vay đâu thì vay
E mua chung cư đã có sổ hồng rồi bác. Nên không có ai giúp mình việc này cả :sosad::sosad:

nevertry

Reaction score
0
googleplus said:
Photo cái sổ tạm chú mang lên thử được hông
Không được bác nó yêu cầu cái giấy xác nhận tạm trú điền lý do xác nhận là bổ túc hồ sơ mới được. Còn kt3 thì ko nói rồi.