Xin địa chỉ quán beef steak ngon ở Hà Nội

Qua_Trung_Luoc

Reaction score
0
Vietnam Overclocking Zone said:
https://www.foody.vn/ha-noi/el-gauch...album-thuc-don

ui vừa search quả giá này, ăn thì cũng đáng thôi, vừa lĩnh lương chắc mai kia dẫn gấu đi ăn phát cho biết, thấy vozer highly recom thế này chắc không phải đậu vừa rang, ăn xong gửi con honda dắt tay nhau làm nửa vòng hồ rồi tạt vào metropole làm phòng s uýt đến sáng mai là đẹp, chơi là phải chơi tới, tổng chi phí tối đó chắc 5 củ hết vẹo các bác nhờ! nghĩ đã thấy sang trọng 1 đêm rui
Tìm hiểu giá phòng metropole chưa mà gáy to thế fen, 5 củ của fen to quá

À riêng bill ở gấu chó đã 3-4 củ rồi nhé

via vozForums for iPhone

smallfoxvn

Reaction score
0
Ăn ở gấu chó thì phải thêm rượu vang đỏ nữa nhé bác :v. Tổng bill chắc cũng đến 5 củ đấy.

Reaction score
1
Qua_Trung_Luoc said:
Tìm hiểu giá phòng metropole chưa mà gáy to thế fen, 5 củ của fen to quá

À riêng bill ở gấu chó đã 3-4 củ rồi nhé

via vozForums for iPhone
thêm 3 củ con gấu nữa là được chứ gì bác :gach: metropole em không biết chứ, chứ trước e vào deawoo cũng 5 xao 2 củ rưỡi 1 đêm, em nghĩ cũng same same :D thế metropole thì bao nhiêu bác, năm ngoái nằm ở deawoo rồi :sosad:

dieugidodamat

Reaction score
0
thêm 3 củ con gấu nữa là được chứ gì bác :gach: metropole em không biết chứ, chứ trước e vào deawoo cũng 5 xao 2 củ rưỡi 1 đêm, em nghĩ cũng same same :D thế metropole thì bao nhiêu bác, năm ngoái nằm ở deawoo rồi :sosad:
Daewoo sao bằng được Metropole hả thím :byebye:

Gaynhungquyenru

Reaction score
0
nguyennamctnd said:
Như tiêu đề nhà các bác, bác nào có địa chỉ nào cho em xin với ạ.
Moobeef steak ở nguyễn khánh toàn
Ngon mà giá hơi chát tí :byebye:

Qua_Trung_Luoc

Reaction score
0
Giá phòng bét nhất 9 củ chưa tính thêm 1 đống phí nữa

Qua ksan Intercontinental chỗ Hồ Tây đi, hơn 3 củ thôi :shame:

via vozForums for iPhone

NothingRelevant

Reaction score
0
Paladin. said:
Lý do đi ăn ngoài mà không tự làm ở nhà:
- Nếu muốn ăn T-bone (bình thường kiếm mua Tbone ngon hơi khó)
- Nếu muốn ăn thịt bò để lâu (aging), bình thường điều kiện ở nhà không tiện để aging 1 miếng thịt bò 2-3 tuần hoặc lâu hơn, kỹ thuật aging cũng ko bằng ở quán

Còn lại nếu không có 2 nhu cầu trên, thì hoàn toàn nên tự làm tự ăn mới thoả đam mê. Tất nhiên phải có học thuật và nghiên cứu (cứ youtube thẳng tiến)
Giờ Steak ai ăn T-bone nữa (ngoại trừ Dry-aged vì loại 99% dry aged thương mại lad T-bone), vì người ta tách riêng Fillet Mignon (tenderloin) và NewYork Strip (shortloin) ra rồi.

Còn tự Dry Age ở nhà thì ít nhất nên mua được nguyên tảng short loin bò Prime làm mới đáng chứ k thì k đáng lắm

d4_manager

Reaction score
0
Metropole phòng bé bỏ mama, ra Sheraton/Intercon chén nhau cho mát :go: