Xiaomi trình làng Mi Max: Mỏng, Đẹp, RAM 4GB, pin 4850 mAh

harryvn3294

Reaction score
0
Thông tin về MIUI 8 thì phải xem lại, khi mà h cũng mới chỉ có phiên bản beta đầu tiên cho cộng đồng tester thôi. Mua luôn bây h thì làm sao có đc.

luk0403

Reaction score
0
Khuyên đừng mua, đợi giảm giá tụt quần tầm mấy triệu rồi mua. Mua được mấy hôm nó giảm giá tiếc lắm :chaymau:
Máy Mi 4 bản 2G không có CH play, phải nhờ kĩ thuật cài thêm, ram máy lúc mới mua còn trống khoảng 1G, cài càng nhiều ứng dụng thì ram trống càng ít, máy càng chậm. Chơi game hay bị disconnect
Mong HH dẹp tiệm sớm :stick:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
luk0403 said:
Khuyên đừng mua, đợi giảm giá tụt quần tầm mấy triệu rồi mua. Mua được mấy hôm nó giảm giá tiếc lắm :chaymau:
Máy Mi 4 bản 2G không có CH play, phải nhờ kĩ thuật cài thêm, ram máy lúc mới mua còn trống khoảng 1G, cài càng nhiều ứng dụng thì ram trống càng ít, máy càng chậm. Chơi game hay bị disconnect
Mong HH dẹp tiệm sớm :stick:
Sống có tâm tí đê bác eii, em ở ngay đây mà bác bảo em dẹp tiệm huh :stick::stick::stick:
Giá rổ là bên hãng, bên em phân phối thì em theo thôi chứ :look_down:
Còn nói về giá, Hoàng Hà vẫn là hệ thống phân phối giá rẻ nhất bác nhé.
Tỉnh táo và đừng giận cá chém thớt :adore:

ToBe_or_NotToBe

Reaction score
0
ông anh mình xài con sony gì to đùng, toàn phải kéo áo lên kẹp vào quần, chứ ko nhét túi đc: ^:)^ ^:)^

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
ToBe_or_NotToBe said:
ông anh mình xài con sony gì to đùng, toàn phải kéo áo lên kẹp vào quần, chứ ko nhét túi đc: ^:)^ ^:)^
:look_down: hàng ngon thế kẹp cẩn thận các bác nhé, rơi tùm lum là dễ gây hiểu lầm lắm đó

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
fire_stork said:
bnhieu tiền :chaymau:
ở trên em có viết giá dự kiến đấy bác :byebye:

mới ra mắt nên một thời gian nữa mới về bên em được!