zeroman_ltk

Reaction score
0
hoanghamobile said:
hè, thì máy nhà em nhập đảm bảo mà, hãn hĩu có một số máy không kiểm soát đc hết nên bị lỗi thôi bác, mà có lỗi thì bên em vẫn bảo hành nhiệt tình cho các bác mà.
pxtcntt said:
mày mình mua trên hoàng hà qua lazada dùng rất ổn mà :)
Đã tìm, nhưng ko thấy link note2 của hoangha trên laz

KhoToai_ver3

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Sr bác vì thái độ của nhân viên đó nha, lần sau bác thấy nhân viên nào như vậy bác nhớ hộ em tên nv, để bên em nhắc nhở luôn.
mình thấy bạn trả lời trên này cho xong chuyện chứ hệ thống bán hàng của công ty mình thấy chỗ nào cũng cợt nhả thái độ khinh khỉnh :canny:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
KhoToai_ver3 said:
mình thấy bạn trả lời trên này cho xong chuyện chứ hệ thống bán hàng của công ty mình thấy chỗ nào cũng cợt nhả thái độ khinh khỉnh :canny:
:( sr bác vì chuyện này :( đợt này các bạn bán hàng đang được tập huấn lại rùi, mong lần sau bác ghé tới sẽ không còn những phản ánh này nữa :(

Confirm Password

Reaction score
0
Đã mua 1 con của hoangha từ lazada, máy chạy ngon, chỉ có điều đã up rom và cài nhiều apps rồi, chắc ko còn seal nữa, ko biết mấy con khác có vậy ko :D. Nhưng nói chung hàng ngon lành, ngoại hình nguyên vẹn, chưa thấy lỗi lầm, lần sau sẽ ủng hộ hoangha tiếp.

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Confirm Password said:
Đã mua 1 con của hoangha từ lazada, máy chạy ngon, chỉ có điều đã up rom và cài nhiều apps rồi, chắc ko còn seal nữa, ko biết mấy con khác có vậy ko :D. Nhưng nói chung hàng ngon lành, ngoại hình nguyên vẹn, chưa thấy lỗi lầm, lần sau sẽ ủng hộ hoangha tiếp.
:* :* :* ju bác quá cơ :p

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
oldmoon said:
Bạn có thể chụp hình mặt sau hộp mình xem được không, bản màu xám.

Còn mua thì chắc mua qua Lazada vì có ship COD.

//Ah, mới xem web HH, có ship COD ah, để cân nhắc tính giá Lazada sau khi nhập coupon xem sao. Mà bút cảm ứng và gậy tự sướng tặng kèm có hình ảnh không nhỉ, mình tìm trong kho phụ kiện thì không thấy.
Sr bác, em làm ở khối văn phòng nên không có hình ảnh mặt sau hộp cho bác được, gửi tạm bác ảnh gậy tự sướng vs bút cảm ứng, bác tham khảo.