hero3575

Reaction score
0
mình mua 1 cái ở hoàng hà dùng ok không bị gì cả, chắc hên xui

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
hero3575 said:
mình mua 1 cái ở hoàng hà dùng ok không bị gì cả, chắc hên xui
Bác ý không may thôi ạ, mà nhà em bao xài đổi trả trong 15 ngày,nếu có lỗi từ nhà sản xuất các bác có thể đổi thoải mái mà :v

namnnb

Reaction score
0
kyyeuhue said:
Về giá cả thì hoangha công nhận mềm hơn so với chỗ khác. nhưng mấy nhân viên ( cho phép mình gọi là mấy con bán hàng:canny::canny::canny:) thì chán thôi rồi mình mua ở bên thái hà. nhân viên cười cười đùa đùa, thái đọ thì như lol, mình hỏi có ốp lưng nilkil cứng ko nó nói với cái giọng rất bố đời:sweat::sweat::sweat:. có con béo mặt thì toàn mụn, phấn chát cả tảng dày, môi dỏ như dom lợn đm, xấu kệch cỡm, khinh người

Riêng mấy anh kỹ thuật thì rất ok, tận tình phết:sogood:
đồng ý với bác này:chaymau:

lacus11

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Sr bác, em làm ở khối văn phòng nên không có hình ảnh mặt sau hộp cho bác được, gửi tạm bác ảnh gậy tự sướng vs bút cảm ứng, bác tham khảo.

bút cảm ứng có bán rời ko HH :sogood:

ChinhSPK

Reaction score
0
Mới xúc sáng nay 2củ8 , để test nhiệt tình coi có lỗi lầm gì ko :D

only_love

Reaction score
0
Mua ở Hoàng hà thì ưng cái bụng, cũng mua kha khá nhiều rồi.
Chỉ có 1 cái là lần mua con HTC E8 ở Thái hà đến hỏi muốn xem máy rồi mới mua, nhân viên bảo là k có hàng mẫu xem, muốn xem thì phải lấy luôn :canny:
Cảm giác k thoải mái cho lắm, nhưng thôi nhìn máy đập hộp nên cũng k ý kiến j thêm.:sogood:

Bao h có Mipad 2 về thêm thế, mình chờ dài cả cổ rồi:stick:

vtstudios1988

Reaction score
0
Mình lần đầu tiên vào HH định bụng mua cho bác mình con zenphone nhưng vừa vào thấy thái độ nhân viên bán hàng quá coi thường khách hàng nên mình lượn luôn và chắc chắn rằng ko bao giờ quay lại lần thứ 2 nữa,đi mua hàng mà như kiểu ăn xin.Sang các đơn vị bán lẻ khác thái độ nhân viên họ rất nhiệt tình và ân cần,biết là giá đắt hơn HH nhưng vẫn mua của họ,ko phải là vì rẻ hơn đc vài đồng mà mua cục tức vào người.