kyyeuhue

Reaction score
0
Chả là mới mua 2 cái Xiaomi note 2 ở hoangha cái nào cũng lỗi
cả 2 cái đều lỗi màn hình
mai ra bảo hành cái thứ 2 :canny:
may mà còn thời hạn 15 ngày
không biết hàng đổi mởi có trụ được ko
mình nghĩ Xiaomi nó làm ăn cũng uy tín mà sao mua ở hoangha sao đt lỗi ghê thế:stick::stick::stick:
Cần hoangha support gấp với ạ

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
kyyeuhue said:
Chả là mới mua 2 cái Xiaomi note 2 ở hoangha cái nào cũng lỗi
cả 2 cái đều lỗi màn hình
mai ra bảo hành cái thứ 2 :canny:
may mà còn thời hạn 15 ngày
không biết hàng đổi mởi có trụ được ko
mình nghĩ Xiaomi nó làm ăn cũng uy tín mà sao mua ở hoangha sao đt lỗi ghê thế:stick::stick::stick:
Cần hoangha support gấp với ạ
Bên mình nhập số lượng lớn từ hãng nên cũng khó tránh khỏi sót những máy lỗi từ nhà sản xuất. Bạn thông cảm, nếu vẫn trong thời hạn 15 ngày đổi trả bạn có thể qua các chi nhánh bên mình để được hỗ trợ.

kyyeuhue

Reaction score
0
Về giá cả thì hoangha công nhận mềm hơn so với chỗ khác. nhưng mấy nhân viên ( cho phép mình gọi là mấy con bán hàng:canny::canny::canny:) thì chán thôi rồi mình mua ở bên thái hà. nhân viên cười cười đùa đùa, thái đọ thì như lol, mình hỏi có ốp lưng nilkil cứng ko nó nói với cái giọng rất bố đời:sweat::sweat::sweat:. có con béo mặt thì toàn mụn, phấn chát cả tảng dày, môi dỏ như dom lợn đm, xấu kệch cỡm, khinh người

Riêng mấy anh kỹ thuật thì rất ok, tận tình phết:sogood:

pxtcntt

Reaction score
0
mày mình mua trên hoàng hà qua lazada dùng rất ổn mà :)

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
kyyeuhue said:
Về giá cả thì hoangha công nhận mềm hơn so với chỗ khác. nhưng mấy nhân viên ( cho phép mình gọi là mấy con bán hàng:canny::canny::canny:) thì chán thôi rồi mình mua ở bên thái hà. nhân viên cười cười đùa đùa, thái đọ thì như lol, mình hỏi có ốp lưng nilkil cứng ko nó nói với cái giọng rất bố đời:sweat::sweat::sweat:. có con béo mặt thì toàn mụn, phấn chát cả tảng dày, môi dỏ như dom lợn đm, xấu kệch cỡm, khinh người

Riêng mấy anh kỹ thuật thì rất ok, tận tình phết:sogood:
Bạn có nhớ được tên nhân viên bán hàng hđó không? bạn cho mình thêm thông tin bên mình nhắc nhở, chấn chỉnh lại nhân viên để lần sau bạn quay lại sẽ không còn chuyện bức xức này nữa :)

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
pxtcntt said:
mày mình mua trên hoàng hà qua lazada dùng rất ổn mà :)
hè, thì máy nhà em nhập đảm bảo mà, hãn hĩu có một số máy không kiểm soát đc hết nên bị lỗi thôi bác, mà có lỗi thì bên em vẫn bảo hành nhiệt tình cho các bác mà.

luk0403

Reaction score
0
Đợt mua Microsoft Lumia 430 bên Cầu Giấy, ko biết có phải do mua điện thoại ít tiền hay em thu ngân đến kinh mà thái độ như kiểu khinh người (mua buổi sáng) :">

Confirm Password

Reaction score
0
Mua qua lazada có gì thì gởi qua lazada hay gởi trực tiếp về hoangha vậy ad ? Có được chương trình 15 ngày đổi trả ko ?

beautypop258

Reaction score
0
Confirm Password said:
Mua qua lazada có gì thì gởi qua lazada hay gởi trực tiếp về hoangha vậy ad ? Có được chương trình 15 ngày đổi trả ko ?
Tuổi gì mà được hả bạn, phải mang qua lazada thôi. :cry:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
luk0403 said:
Đợt mua Microsoft Lumia 430 bên Cầu Giấy, ko biết có phải do mua điện thoại ít tiền hay em thu ngân đến kinh mà thái độ như kiểu khinh người (mua buổi sáng) :">
Sr bác vì thái độ của nhân viên đó nha, lần sau bác thấy nhân viên nào như vậy bác nhớ hộ em tên nv, để bên em nhắc nhở luôn.