IRON MAN VN

Reaction score
1
Xem tử vi lấy tiền thì dễ kiếm đó nhưng bạc phúc và đen lắm bạn chủ top ơi.
Tôi cũng luyện tử vi, tứ trụ, hà lạc, lục nhâm, bốc dịch chán chê rồi mà cũng chưa bao giờ xem lấy tiền.

Nghề này bạc phúc lắm. Nên tránh

saholin

Reaction score
1
IRON MAN VN said:
Xem tử vi lấy tiền thì dễ kiếm đó nhưng bạc phúc và đen lắm bạn chủ top ơi.
Tôi cũng luyện tử vi, tứ trụ, hà lạc, lục nhâm, bốc dịch chán chê rồi mà cũng chưa bao giờ xem lấy tiền.

Nghề này bạc phúc lắm. Nên tránh
bởi vậy nên mình không dùng nó làm nghề chính mà
chỉ xem như đam mê tay trái thôi, vì biết là mất phúc nên mới tính phí xem như mình bán đi cái " phúc " đó thím.
Với cả mình cũng muốn giúp người nữa, thấy vậy chứ cũng giúp được kha khá người thím à :byebye:

dragoll_ball

Reaction score
0
saholin said:
bởi vậy nên mình không dùng nó làm nghề chính mà
chỉ xem như đam mê tay trái thôi, vì biết là mất phúc nên mới tính phí xem như mình bán đi cái " phúc " đó thím.
Với cả mình cũng muốn giúp người nữa, thấy vậy chứ cũng giúp được kha khá người thím à :byebye:
Pm lâu lắm trên page r mà đã đc xem đâu thím

via vozForums for iPhone

saholin

Reaction score
1
dragoll_ball said:
Pm lâu lắm trên page r mà đã đc xem đâu thím

via vozForums for iPhone
thím ib pumb lên hoặc là cmt vào stt của page cho mình nhé, vì lượng ib rất lớn nên nhiều bạn bị trôi ib, mấy ngày nay mình cố gắng xem thêm mà vẫn chưa xem hết được :stick:

saholin

Reaction score
1
trym to nhat voz said:
Ib thím thớt bảo chờ mà cả tuần ko thấy hồi âm

Gửi bằng vozFApp
bạn thông cảm, nhiều quá mình xem không hết chứ không phải không xem đâu :sosad: bạn cmt vào stt của page nhé, để được ưu tiên, hoặc ib tiếp để pumb tin nhắn lên cao tí, chứ mấy nay mình ráng coi thêm mà mãi chưa hết :sosad:

saholin

Reaction score
1
culonghai said:
Đã ibox qua fb cho bác thớt :beauty::beauty::beauty:
đã nhận được tin nhắn nhé bác :byebye:

man_in_black said:
xem 1 lá số phí bao nhiêu vậy thớt?
Mình xem tùy tâm
Nếu bác chỉ thắc mắc 1 2 câu gì đó thì chỉ cần ib vào page rồi chờ thôi, mình có thời gian sẽ xem, nếu bác ủng hộ thì chỉ cần nhắn là sẽ ủng hộ thì mình sẽ ưu tiên xem trước, sau đó bác ủng hộ bao nhiêu thì tùy bác thôi :byebye:
Còn nếu bác muốn xem tổng quan toàn bộ lá số thì book lịch mình xem trực tiếp, phí tùy tâm min 300k nhé bác :byebye: trong lúc xem và sau khi xem, bác có thắc mắc gì cứ hỏi, có tâm sự gì cũng nói thoải mái luôn bác :byebye:

saholin

Reaction score
1
Các bác chưa được xem chịu khó chờ nhé :( ib lại hoặc cmt vào stt page giúp mình vì trôi ib hết :stick: