thuybien

Reaction score
0
Dạ n

Hi cam ơn bác trước a . Nhờ bác xem hộ em nếu chuyển qua nghiệp sư phạm thì có thành công không, thời điểm nào thì thích hợp a ?

nxtruong

Reaction score
0
AtiXTX said:
Ăn vào sao LIÊM TRINH, TỬ VŨ LIÊM.Thím nói đến Tam kỳ mà thím bỏ qua bộ Tam không và BỘ KHÔNG KIẾP
Tuần Triệt án ngữ đồng ý rách như sơ mướp thở niên thiếu. Nhưng tính chất nó ảnh hưởng tới chính tinh là bao nhiêu thì từ xưa tới giờ chưa thấy ai dám khẳng định.

Nếu sinh vào tháng 10 - không kiếp là cái thá gì trong cuộc đời của chủ lá số. Đó là chưa tính tới việc có vị lãnh tụ tối cao Phá Quân. Nên nhớ cụ Thiên Lương đã từng nói Không Kiếp chưa nể nang ai bao giờ ngoại trừ PQ. Còn Tả Hữu nữa. Còn cả Khôi Việt.

Cái quan trọng là cung Phụ mẫu của lá số.

13-16 tuổi chủ lá số đã tự thân kiếm được tiền, độ tuổi ấy mà làm ra tiền thì vốn dĩ Không cần bàn cãi người ấy có tài hay không.

Thân hình cao, đẫy đà, da Trắng, mắt lộ.

Tương lai sẽ xuất ngoại. Lá số đúng 100%. Người đầy nốt ruồi. Cha mẹ mệnh chủ đều nhớ chính xác giờ sinh.

Legion

Reaction score
0

Giúp em xem về sự nghiệp, gia đình. Thanks Kìu :adore:

AtiXTX

Reaction score
0
nxtruong said:
Tuần Triệt án ngữ đồng ý rách như sơ mướp thở niên thiếu. Nhưng tính chất nó ảnh hưởng tới chính tinh là bao nhiêu thì từ xưa tới giờ chưa thấy ai dám khẳng định.

Nếu sinh vào tháng 10 - không kiếp là cái thá gì trong cuộc đời của chủ lá số. Đó là chưa tính tới việc có vị lãnh tụ tối cao Phá Quân. Nên nhớ cụ Thiên Lương đã từng nói Không Kiếp chưa nể nang ai bao giờ ngoại trừ PQ. Còn Tả Hữu nữa. Còn cả Khôi Việt.

Cái quan trọng là cung Phụ mẫu của lá số.

13-16 tuổi chủ lá số đã tự thân kiếm được gần 2 tỉ, độ tuổi ấy mà làm ra tiền thì vốn dĩ Không cần bàn cãi người ấy có tài hay không.

Thân hình cao, đẫy đà, da Trắng, mắt lộ.

Tương lai sẽ xuất ngoại. Lá số đúng 100%. Người đầy nốt ruồi. Cha mẹ mệnh chủ đều nhớ chính xác giờ sinh.
Thím cứ giữ quan điểm của thím. Phương pháp xem của mình không liên quan đến Cụ Thiên Lương, dù trước đây đã từng học, nhưng sau đó bỏ.Mỗi hệ phái có mỗi lối đi riêng. mình không muốn bàn đến để tránh vấn đề tế nhị xảy ra.

uchihasasuke102

Reaction score
0
Nhờ bác xem giúp xem tương lai e thế nào chứ năm nay chán quá đụng gì hỏng đấy.

AtiXTX

Reaction score
0
ChildFromParadise said:
Đã inbox :stick:
Thím xem lại page 9, và #88 trả lời từng câu giúp mình xem đã đúng chưa nhé ? Cảm ơn

Wait19ComeBack

Reaction score
0
AtiXTX said:
Thím xem lại page 9, và #88 trả lời từng câu giúp mình xem đã đúng chưa nhé ? Cảm ơn
Xem giúp mình đường sự nghiệp 5 năm tới thím nha :*

Sent from Mi A1 using vozFApp