Xem phim ở thiết bị nào sướng nhất

byebye_hl

Reaction score
0
Ngoài dùng tivi 4k màn to ra thì xem trên thiết bị nào ngon nhất các bác nhỉ. Em muốn thiết bị nào nó gọn gọn vì phòng nhỏ
Xem trên iphone x thì hơi nhỏ , xem trên laptop thì chất lượng màn hơi kém , mua con ipad dc k các bác

quangsumi6

Reaction score
0
Mua ipad xem hình như vẫn bị 2 dãy đen 2 bên màn hình không full màn phải không các thím?:sweat:

Reaction score
0
ipad tỉ lệ màn 16:9 xem phim cũng chán đời.Mua cái LCD 21:9 ấy,xem ngon hơn hẳn.Cá nhân mình thì mình dùng máy chiếu rồi,ko quan tâm

byebye_hl

Reaction score
0
CuocDoiLaNhungPhatBanNham said:
ipad tỉ lệ màn 16:9 xem phim cũng chán đời.Mua cái LCD 21:9 ấy,xem ngon hơn hẳn.Cá nhân mình thì mình dùng máy chiếu rồi,ko quan tâm
dùng máy chiếu loại nào bác e thấy máy chiếu xem nó mờ mờ còn k dc HD, hay bác mua loại của CGV ạ

Reaction score
0
byebye_hl said:
dùng máy chiếu loại nào bác e thấy máy chiếu xem nó mờ mờ còn k dc HD, hay bác mua loại của CGV ạ
bác xem loại gì mà kêu mờ,đừng nói loại hay dùng ở phòng họp nhé
máy chiếu muốn dùng yêu cầu phòng ốc tốt,ko thì thôi,cứ TV cho lành.Chứ trải nghiệm máy chiếu nó khác bọt với TV lắm

tungthieuza

Reaction score
3
CuocDoiLaNhungPhatBanNham said:
bác xem loại gì mà kêu mờ,đừng nói loại hay dùng ở phòng họp nhé
máy chiếu muốn dùng yêu cầu phòng ốc tốt,ko thì thôi,cứ TV cho lành.Chứ trải nghiệm máy chiếu nó khác bọt với TV lắm
máy chiếu chỉ đc ưu điểm màn to hơn thôi chứ sao so đc với tivi,cùng tầm tiền thì cứ chọn tivi

Reaction score
0
tungthieuza said:
máy chiếu chỉ đc ưu điểm màn to hơn thôi chứ sao so đc với tivi,cùng tầm tiền thì cứ chọn tivi
nếu bác xem phim với thể thao,bác cứ xem máy chiếu gia đình 1 lần bác sẽ thay đổi quan điểm,thề cảm giác sướng lắm

JUchi

Reaction score
6
Chắc mình cùi chứ mình chưa thấy con máy chiếu nào ăn được tivi 4k cả.
Và ông nào bảo máy chiếu rẻ hơn tivi thì xem lại đi nhé. Loại xem được, đủ sáng cũng 18-20 triệu rồi:gach:

toxic_guy

Reaction score
0
em thích nằm giươngf xem phim thôi. Nên vẫn hài lòng với con MacBook Pro 13inch :))