Xe Raider 150 Fi không ai chạy mà sao mắc vậy?

ht.tux

Reaction score
0
confemale;125250673 said:
guess123 said:
chơi hẳn satria luôn
con này là rai vn lên dàn áo blạck predator, tem satria. mình còn lạ gì lão này, mua con đen đỏ đợt đầu tiên

viphotca1

Reaction score
0
ht.tux;125313081 said:
confemale said:
con này là rai vn lên dàn áo blạck predator, tem satria. mình còn lạ gì lão này, mua con đen đỏ đợt đầu tiên
Raider với staria khác nhau hả anh, tưởng khác tên ở hai thị trườg thôi chớ.

ht.tux

Reaction score
0
viphotca1 said:
Raider với staria khác nhau hả anh, tưởng khác tên ở hai thị trườg thôi chớ.
Nó là tên gọi theo thị trường, indo là satria, malay/philipin là belang, vn/thái là raider. chất lượng cũng khác theo thị trường. ở indo thì ko có công tắc tắt đèn, xi nhan tích hợp, khung sườn dàn áo tốt hơn vn.
Rai VN bê nguyên xi cục máy, dàn lửa, gió, pô, nsd, phuộc, mâm, vỏ, thắng. chỉ gia công khung sườn, dàn áo, làm xi nhan ngoài theo đăng kiểm nước mình.
Ps/ Rai thái là tốt nhất, kể cả bên trong cục máy, vì tiêu chuẩn chất lượng của nó cao nhất

viphotca1

Reaction score
0
ht.tux said:
Nó là tên gọi theo thị trường, indo là satria, malay/philipin là belang, vn/thái là raider. chất lượng cũng khác theo thị trường. ở indo thì ko có công tắc tắt đèn, xi nhan tích hợp, khung sườn dàn áo tốt hơn vn.
Rai VN bê nguyên xi cục máy, dàn lửa, gió, pô, nsd, phuộc, mâm, vỏ, thắng. chỉ gia công khung sườn, dàn áo, làm xi nhan ngoài theo đăng kiểm nước mình.
Ps/ Rai thái là tốt nhất, kể cả bên trong cục máy, vì tiêu chuẩn chất lượng của nó cao nhất
Vậy đối với các hãng khác như honda yamaha tiêu chuẩn của tụi thái cũng ngon hơn đúng không anh.

ht.tux

Reaction score
0
viphotca1 said:
Vậy đối với các hãng khác như honda yamaha tiêu chuẩn của tụi thái cũng ngon hơn đúng không anh.
đúng rồi bạn, đặc biệt là honda thái.

guess123

Reaction score
1
ht.tux said:
đúng rồi bạn, đặc biệt là honda thái.
nghe 1thanh niên sonic nói mua xe nhập ko đc hưởng bảo hành???
đúng k bác

viphotca1

Reaction score
0
guess123 said:
nghe 1thanh niên sonic nói mua xe nhập ko đc hưởng bảo hành???
đúng k bác
Xe honda nhập ko hưởng bh 3 năm như chính hãng đâu, head hoặc tư nhân nào nhập đứng ra bh 1 năm thôi.