Xe đạp mắc tiền khác gì xe rẻ vậy anh em

wannaback

Reaction score
1
Nói chung con nào đạp cũng mệt, có chăng bác đầu tư vào thắng để an toàn hơn và đầu tư vào yên để ngồi êm hơn

fox-9tail

Reaction score
0
virus001 said:
Em cũng hơi ít vận động tí nên ko biết xe đạp mắc tiền có khác biệt nhiều với con xe chả em ko. Sợ đạp cũng bở hơi tai thì chán:sweat:
Khác bọt thì có nhiều, nhưng nó chả giúp chủ thớt lên thể lực đâu, đạp mà ko mệt, ko tăng sức khỏe thì đạp làm gì, quan trọng là ở bác. Có tiền thì cứ xúc, đời có bao nhiêu đâu mà hửng hờ. Còn mình martin độ đĩa líp, thêm dàn đèn chiếu sáng trước sau là đủ cân rồi. À nhớ gắng thêm cái kiếng chiếu hậu.

BOT

Administrator
Reaction score
4
chạy chắc hẳn là sướng hơn rồi :look_down:

BOT

Administrator
Reaction score
4
force said:
7kg2 thì có làm gì 2kg7 được :chaymau:

Bác thử search xe conalgo đi , xe này xe đạp đua , mình từng nhắt lên thử rồi , nhẹ chỉ cần 1 ngón tay thôi , trong hình là vừa chụp vừa nhắt lên thành ra phải giữ đều các ngón cho thân bằng ,nên chụp bị nhòe .
Bữa ổng có chiếc đẹp nhứt nách mua 5k$ mà đi mua thuốc tây gửi cho bảo vệ ngó , 2 thằng kia lừa ông bảo vệ giả vờ hỏi đường rồi bê chiếc xe đạp lên xe máy chạy luôn , sau là mua chiếc này , hầu như mấy ông sếp sân bay chạy toàn xe đạp loại dưới 5kg hết bác ơi. Dân có tiền nhà điều kiện mà

BOT

Administrator
Reaction score
4

tocxoananhyeuem said:
Ảnh
Bác thử search xe conalgo đi , xe này xe đạp đua , mình từng nhắt lên thử rồi , nhẹ chỉ cần 1 ngón tay thôi , trong hình là vừa chụp vừa nhắt lên thành ra phải giữ đều các ngón cho thân bằng ,nên chụp bị nhòe .
Bữa ổng có chiếc đẹp nhứt nách mua 5k$ mà đi mua thuốc tây gửi cho bảo vệ ngó , 2 thằng kia lừa ông bảo vệ giả vờ hỏi đường rồi bê chiếc xe đạp lên xe máy chạy luôn , sau là mua chiếc này , hầu như mấy ông sếp sân bay chạy toàn xe đạp loại dưới 5kg hết bác ơi. Dân có tiền nhà điều kiện mà
Dưới 5kg. Hehehe, bạn nên google trước đi nhé

BOT

Administrator
Reaction score
4
dochanh123 said:
Dưới 5kg. Hehehe, bạn nên google trước đi nhé
Mình thì không am hiểu về xe đạp , nhưng thực sự rất nhẹ luôn , phải full carbon mới chịu ,
Mình k biết phải 2kg7 như ông chú mình khoe ko tại k cân bao giờ . Kkk

BOT

Administrator
Reaction score
4
Anh em nào chơi lâu có thể tóm tắt qua cho mình các bộ phận trên xe đạp, hãng nào tốt , thông số nnao là tốt với. Vd như trên pc có main, chip, ram, i3 i5 i7, gtx 2060 2070, đại loại đó để những thằng kb gì nhue mình nắm bắt qua với

BOT

Administrator
Reaction score
4

tocxoananhyeuem said:
Mình thì không am hiểu về xe đạp , nhưng thực sự rất nhẹ luôn , phải full carbon mới chịu ,
Mình k biết phải 2kg7 như ông chú mình khoe ko tại k cân bao giờ . Kkk
Mình chắc chắn vs bạn con xe bạn đăng ko bao giờ nhẹ được 2kg7 :) mà c50 cũ lắm rồi bạn
Xe của người ta

BOT

Administrator
Reaction score
4
virus001 said:
Bộ truyền động nó cũng thế thôi nhỉ, đang tính mua cái xe tốt tí để chạy, mà nãy chạy con Asama đời tống khoảng 4km mệt bở hơi tai, sợ mua xe đạp xịn cũng mệt như vậy
Tiện thể: ai có xe đạp dòng City cũ để lại cho em với
Chắc bụng to lặc lè chứ gì có 4km mà bở hơi tai ghê vậy. Mình thời giảm cân ngày 40km chia đều sáng tối vẫn còn sức vào phòng đẩy tạ. Mình chạy martin đời đồ đồng nhé.