Xe đạp mắc tiền khác gì xe rẻ vậy anh em

chi_tai_ham_ca_do

Reaction score
0
virus001 said:
Thế còn cái 1 củ với cái 5 củ có khác bọt ko bác, tiền em ko đủ xài Giant, em tính mua con Fornix California City có ổn ko nhỉ [/IMG]
2 hãng đó em chưa đi bao giờ nên chưa đánh giá được. Con đầu tiên e mua là giant, con thứ 2 là canondale. Thấy khác bọt liền.Theo em nghĩ bác nên kiếm ai quen chạy thử là biết. Kẻo bỏ 5 củ ra mua đạp 1 thời gian thấy nặng quá rồi chán. Trong khi thêm 1 tí nữa đc con tàm tạm để chạy cảm giác nó vẫn hơn :D

dochanh123

Reaction score
0
virus001 said:
Bộ truyền động nó cũng thế thôi nhỉ, đang tính mua cái xe tốt tí để chạy, mà nãy chạy con Asama đời tống khoảng 4km mệt bở hơi tai, sợ mua xe đạp xịn cũng mệt như vậy
Tiện thể: ai có xe đạp dòng City cũ để lại cho em với
đạp nhẹ một cái lên 30km/h.
nhấn nhẹ một cái chuyển líp , đá nhẹ một cái chuyển đĩa :beauty: ôi nó sướng.
mà việc ôm con xe 7kg với con xe hơn chục kg là thấy khác nhau rồi . Quan trọng nhất là sướng

virus001

Reaction score
0
dochanh123 said:
đạp nhẹ một cái lên 30km/h.
nhấn nhẹ một cái chuyển líp , đá nhẹ một cái chuyển đĩa :beauty: ôi nó sướng.
mà việc ôm con xe 7kg với con xe hơn chục kg là thấy khác nhau rồi . Quan trọng nhất là sướng
Đạo nhẹ cái mà 30km/h:surrender:. Mấy con làm được kiểu đó khoảng bao tiền đổ lên bác

chi_tai_ham_ca_do

Reaction score
0
virus001 said:
Đạo nhẹ cái mà 30km/h:surrender:. Mấy con làm được kiểu đó khoảng bao tiền đổ lên bác
Tham khảo giant fast road nhé bác :D

khoaaaa

Reaction score
0
Mắc vì chất liệu thím ạ, nhìu con xe giá gần cả chiếc xe oto, nội bộ khung của nó thôi là đặt riêng cho chiều cao từng người cơ mà

via vozForums for iPhone

angel2k7

Reaction score
0
Bác cứ mua 1 con Đt oppo 3 củ với 1 con pro max 3 chục củ xài là biết sao nó chênh lệch nhau ngay ý mà

chetvislo

Reaction score
0
angel2k7 said:
Bác cứ mua 1 con Đt oppo 3 củ với 1 con pro max 3 chục củ xài là biết sao nó chênh lệch nhau ngay ý mà
So sánh ngu, hãm, dốt vãi

tiachop22

Reaction score
1
khác nhiều thím, khung nhẹ, bánh tốt, nhíp chuyển nhẹ, còn nhiều trang bị nữa đèn xin đường, xi nhan, công tơ mét, vân vân mây mây, còn mấy con siêu mắc như mấy con PAS thì phê hơn nữa :beauty:.

ngontrong

Reaction score
0
tiền nào thì của đó.
chất lượng vỏ bánh xe, sườn xe, chất liệu, gia tốc khi chạy, cá biệt còn có loại có hẳn cả máy đo nhịp tim, GPS trên xe tích hợp với điện thoại phòng khi bị trộm hoặc bị lạc đường. hoặc có cả công tơ mét đo quãng đường đã chạy được kết nối luôn với điện thoại..... nhiều lắm.