Xe các bác đi bao nhiêu km/l xăng ?

mhh8792

Reaction score
0
DTKT said:
Đổ 50k chạy từ bảo lộc về sài gòn còn dư 2 gạch. Máy ngày đầu mua thì tầm 70km/lít
Có cl mà 50k từ bảo lộc về sg còn 2 vạch nè. ~ 200 cây đm xe mày chạy 80 90 cây / 1 lít à :sogood:

rongxanh

Reaction score
0
tranhoc.dl55 said:
của tôi đồng hồ đang báo 60km/l. đổ 70k phải đc cỡ 200km. đg dài
Cũng nvx à bác? Bác reset trip từ lúc đổ xăng đến lúc đổ lại xem đc bn km?
Bác đi đường dài thì tk hơn em rồi, e đi tp và toàn chở 2 người thôi

senkkt

Reaction score
4
tranhoc.dl55 said:
ý thím là thím đi xe từ nhà ra chổ bắt xe ô tô, rồi gửi xe máy lên xe ô tô. xong rồi xuống bế xe còn nửa bình à :))). :gach:
Tôi phét làm gì. Hồi trước còn đi làm 2 tuần về 1 lần. Đi qua đường 32 cứ giữ ga 50 60 về đến nơi kim chỉ giữa vạch. Đi từ tp yên bái lên đèo khau phạ cũng chỉ tốn hơn tí chứ đâu có bn. Tính ra đi loanh quanh tí 1 thì mới tốn xăng đi đường dài ít lắm

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

tranhoc.dl55

Reaction score
0
rongxanh said:
Cũng nvx à bác? Bác reset trip từ lúc đổ xăng đến lúc đổ lại xem đc bn km?
Bác đi đường dài thì tk hơn em rồi, e đi tp và toàn chở 2 người thôi
mình chỉ reset để nhớ thay dầu thôi. đi về quê nên mình mới áng đc từng đó. về quê 180km, đi lên công ty đi về hơn 20km nữa. bắt đầu đồng hồ xăng nhấp nháy. bình xăng thì 70k là đầy mình thường đổ 60k thôi :D

tranhoc.dl55

Reaction score
0
senkkt said:
Tôi phét làm gì. Hồi trước còn đi làm 2 tuần về 1 lần. Đi qua đường 32 cứ giữ ga 50 60 về đến nơi kim chỉ giữa vạch. Đi từ tp yên bái lên đèo khau phạ cũng chỉ tốn hơn tí chứ đâu có bn. Tính ra đi loanh quanh tí 1 thì mới tốn xăng đi đường dài ít lắm

lúc xuống Hà nội là thím thả dốc hả, đợt trc xe bạn mượn bj tai nạn. mượn con xe kỹ niệm của sếp đi làm, ngày nào cũng đổ xăng, đi về có 50km :gach::gach:, nó giống i xì con củ cạc này

senkkt

Reaction score
4
tranhoc.dl55 said:
lúc xuống Hà nội là thím thả dốc hả, đợt trc xe bạn mượn bj tai nạn. mượn con xe kỹ niệm của sếp đi làm, ngày nào cũng đổ xăng, đi về có 50km :gach::gach:, nó giống i xì con củ cạc này
:sweat: đi kiểu phá chả thế. Tôi đi nó còn chưa phải thay má phanh cơ. Nói chung là đi nhẹ nhàng tình cảm nên xe còn êm đi sướng lắm. :beauty: thằng bạn tôi nó có quán sửa xe toàn gạ tôi bán 5 củ mà tôi ko bán đấy. :canny:

congtutrenmangvt

Reaction score
0
Đà lạt - sg - vũng tàu 150k tiền xăng a95 có dư, xe chở 2 full xe tầm 90kg chưa tính balo đồ đạc, chạy trung bình 70, hứng thú thì 90 100. Em đi wave rsx fi 2018:sexy: