Xấu trai đến nỗi gái xấu còn cua không được

phat275

Reaction score
0
sống cởi mở lên, đừng có tự ti vì khuôn mặt mình nữa, mặt thím như thế là cũng chấp nhận được chứ không phải quá xấu. Lương 20tr thì hơn khối thằng rồi. Em nghĩ do thím tự ti nên không chịu nói chuyện với gái, cứ lầm lầm lì lì gái nó sẽ nghĩ thím là "mẹ thằng này nhìn vừa đen vừa mập, mặt thì nhìn giống mấy thằng biến thái chắc tính âm mưu hiếp dâm mình hay gì đây
"

Ochinchin

Reaction score
0
tinigon89 said:
Đẹp xấu do ăn mặc với cái quả đầu thôi :chaymau: Cả gái lẫn trai, chứ thời này đẹp từ cái mặt ra như tôi thì hiếm lắm :chaymau: Nếu không lựa được quả nào đẹp thì cứ ra mấy tiệm lớn bảo nó cắt kiểu nào cho thời trang là xong :chaymau: Quần áo thì lựa mấy shop bọn bán là lũ còn trẻ mà phang, 200-300k là có cả tủ đồ đẹp cho đi tán gái :chaymau: Bạn tôi cả trai lẫn gái thời cấp 3 xấu như lũ mọi, mà lên đh cũng một hồi tập tành thành trai xinh gái đẹp cả, có con xấu ngoại hạng của trường mà lên đh thành nữ sinh thanh lịch của trường luôn
300k mua được tủ đồ gì ba :pudency:

saigonmobile01

Reaction score
0
caubeconzin said:
https:// 2.pik. vn/2019cf21daf6-c4c0-4d9f-ad01-bf43a60c49fd.jpg

Hình e đây ạ, đừng chế ảnh nhé.
Tôi nhìn là tôi biết tóc thím không đẹp,xoăn xoăn với hơi hói tí đúng không,cắt đầu đinh nhé.Và từ bỏ thói quen đội nón đi,mặc áo thun nên mua áo loại mua cửa hàng thời trang,áo thím giống như áo tặng phẩm vậy,nhìn già sến lắm.

avillic

Reaction score
3
09.12 said:
23 tuổi, cũng đang bị cả nhà hối kiếm bạn gái. Đang tán một em mà mỗi lần mình đề cập tới chuyện sau này thì e đánh trổng lảng. :pudency:
Nó tính chơi chán rồi bỏ ông đây mà

huydaika13

Reaction score
1
cũng đâu đến nổi xấu, thiếu tự tin nên nghĩ bản thân k bằng ai

phide67

Reaction score
0
caubeconzin said:
https:// 2.pik. vn/2019cf21daf6-c4c0-4d9f-ad01-bf43a60c49fd.jpg
Hình e đây ạ, đừng chế ảnh nhé.
hỏi chứ một năm ra đường mấy cô chủ động cười với bác?? :pudency:
giải pháp e rằng có rồi nhưng bác có đủ thứ lý do để gác lại...
1. Giảm cân. Giảm cân xong thì ko chỉ cơ thể gọn lại, khuôn mặt cũng thay đổi luôn, tập tành thường xuyên da dẻ sáng hơi, biết đâu lại ra trai đẹp :gach:
2. Thay đổi style. Ko nhất thiết cưa sừng theo tụi loai choai. Bác có thích diễn viên ca sĩ nam nào, thấy style của ai đẹp thì học hỏi dần dần. Nhớ giữ mồm miệng vệ sinh cá nhân :dreaming:

Chico2chan

Reaction score
0
caubeconzin said:
Biết mình xấu trai, da đen, bụng phệ, mắt cận lòi, răng hô, cao 1m7 ( hôm bữa kiểm tra quân sự đo như thế, nên chiều cao này chắc chuẩn ) :sosad: nên fa đó giờ

dạo này cũng mạnh dạn đi cưa gái ( do ba mẹ hối quá, vì đã 25 tuổi rồi mà chưa có bạn gái bao giờ ) , :sosad: mần quen trên tinder, fb hẹn họ, quét zalo, (thực ra là rất muốn làm quen trực tiếp ngoài đời hơn, khổ nỗi những người mình chơi chung toàn đực rựa, môi trường làm việc cũng toàn đực rựa ) toàn lựa mấy em xấu ngang mình, hoặc chỉ đẹp hơn mình 1 chút thôi ( vì mình cũng có việc làm đàng hoàng mà, lại nhà ở SG, mà vẫn fail) :sosad: có thể do cách ăn nói, mà đám bạn thân nhận xét mình vui tính mà, nói chuyện rất có chừng mực, hàng xóm đánh giá là hiền, xưa nay chả mích lòng ai.

Nếu năm sau mình vẫn FA nữa, chắc bỏ ra ở riêng luôn quá, ba mẹ hối như giặc rồi,:sosad::sosad:
biết mình xấu mà k chịu thay đổi
da đen có thể dưỡng để trắng hơn
bụng phệ có thể đi tập gym để đẹp
răng hô có thể đi niềng răng

một người không chịu cố gắng, k yêu bản thân, k biết yêu bản thân, sao có thể làm người khác tin tưởng vào tình yêu của mình

aboutU

Reaction score
1
Tình trạng ông thớt y chang tôi 2 tháng trước.

1. Giờ chạy ra Pt2000 làm 2 cái quần jean, 2 cái áo sơ mi đen, 2 cái áo polo, Quần áo ở đó hợp với form người mập, màu đen nữa , mặc vô ngon lành,

2. Làm quả đồng hồ tàm tạm cho lịch sự.

3. Xe cộ rửa ráy đàng hoàng

4. Buff lại cái Facebook cho nó ngon lành.

5. Tóc tai gọn gàng, mặt bự chơi quả đầu đinh vuốt lên cho dài cái mặt ra.

6. Làm thêm đôi giày adidas, bèo bèo cũng lining.

7. Lẩm bẩm câu thần chú "Tán gái là xàm loz rồi, Ngại cái mẹ gì nữa"...

8. Chịu khó đi cafe, đi nhậu, kara, họp lớp, le ve la liếm ,team hay nhóm group gì đó bọn con gái hay chơi chung tìm đối tượng nghiên cứu.

9 Học vẹt viết ra checklist cho dễ nhớ mấy cái trong bài này

forums .voz.vn/showthread.php?t=4707065