World Of Tanks . ASIA (ver. 2017)

Lightpearl

Reaction score
0
honey_badger said:
nếu solo thì IS-7 không có cửa đấu lại với WZ-111-5A
Đấu sao lại dc, loading time, aim time thua đứt đuôi, nhưng nó dấu dc cái gầm thì khác.

Ngồi 2 buổi kiếm dc bạc mua wz120, tank cấp 9 nhưng súng cấp 10 và có thể chơi như HT trá hình, cứ đè chỗ nào bằng phẳng mà đi tới. Co mà sao con này k dc sơn tự do nhỉ, tính bôi đen toàn thân mà k dc. :sweat:

Nemo D2T

Reaction score
0
Nạp tiền vào wot mua ít vàng đổi EXP thì làm cách nào các bác nhỉ? E ko có thẻ visa :sogood:

Freelancer2602

Reaction score
0
Giờ muốn chơi game này thì down ở đâu vậy các bác?:adore:
Lúc trước thích chơi game tanks chiến thuật như Panzer Phase One lắm.:sexy:
Thanks all!

I_Newbie

Reaction score
1
magichanoi said:
^ chỉ tank 10 và tank pre8 mới sơn đc tự do thôi ông

Thím lắp bình chữa cháy to ý, ngoài việc dập lửa nhanh còn có 10% chống cháy nữa, ít khi bị cháy
Con này không hiểu sao cực kỳ hay cháy và nổ kho đạn.

Mấy phát combat đang ăn kèo, ăn phát đạn ất ơ nổ hầm đạn/cháy. Thua mịa luôn :canny:

honey_badger

Reaction score
0
Lightpearl said:
Đấu sao lại dc, loading time, aim time thua đứt đuôi, nhưng nó dấu dc cái gầm thì khác.
2018 rồi còn giấu gầm cái gì. Nó load AP cho mà giấu gầm đấy. Phải giấu cả thân đi. HEAT của nó pen tận 340mm lận

IZZ

Reaction score
0
Từ bên forum WOT asia:

Đm bọn WG , hên là chưa đầu tư con KV 85 , nguồn V-Tanker :
9.22:
Vuque - Coordinator từ cộng đồng WoT Thổ Nhĩ Kỳ: "Dựa vào phản hồi và kiến nghị mà chúng tôi đã nhận được từ các bạn sau khi giới thiệu nhánh tăng mới, chúng tôi đã thay đổi lại xe ban đầu sẽ mở nhánh đi lên Object 705A. Theo dự kiến, việc chuyển đổi sang nhánh mới sẽ bắt đầu từ IS chứ không phải KV-13. Việc chuyển đổi bắt đầu từ xe tăng IS như vậy sẽ cho ra giải pháp thuận tiện và có phần hợp lí hơn. Nhánh xe tăng này sẽ xuất hiện trong Common Test trong tương lai."
Bắt đầu tích dần EXP cho IS đi các bạn.
Đang trong dịp giảm giá 15% cho xe tăng tier VIII-X, đừng quên mua luôn T-10 và tích trữ sẵn EXP luôn, bởi vì T-10 sẽ được chuyển xuống một nhánh HT mới, bắt đầu đi từ IS-3 lên.
Tương tự với Object 430 II, nó cũng sẽ được chuyển xuống một nhánh MT mới. Nếu bạn đang sở hữu Object 430 trong gara, bạn sẽ nhận được cả 2 xe tăng Object 430U ở tier X trong và Object 430 sẽ được hạ xuống tier IX.

Tóm lại mình đang có IX T54, đã mua nòng để lên Obj. 140 rồi, có VII IS full đồ full nòng thì nên làm gì giờ nhỉ?

P.S. Hôm qua chú Giang hên vãi đái, 3 crates mà được ngay em Lorr. 40 t

Rongcon.com.vn

Reaction score
0
IZZ said:
Từ bên forum WOT asia:
Đm bọn WG , hên là chưa đầu tư con KV 85 , nguồn V-Tanker :
9.22:
Vuque - Coordinator từ cộng đồng WoT Thổ Nhĩ Kỳ: "Dựa vào phản hồi và kiến nghị mà chúng tôi đã nhận được từ các bạn sau khi giới thiệu nhánh tăng mới, chúng tôi đã thay đổi lại xe ban đầu sẽ mở nhánh đi lên Object 705A. Theo dự kiến, việc chuyển đổi sang nhánh mới sẽ bắt đầu từ IS chứ không phải KV-13. Việc chuyển đổi bắt đầu từ xe tăng IS như vậy sẽ cho ra giải pháp thuận tiện và có phần hợp lí hơn. Nhánh xe tăng này sẽ xuất hiện trong Common Test trong tương lai."
Bắt đầu tích dần EXP cho IS đi các bạn.
Đang trong dịp giảm giá 15% cho xe tăng tier VIII-X, đừng quên mua luôn T-10 và tích trữ sẵn EXP luôn, bởi vì T-10 sẽ được chuyển xuống một nhánh HT mới, bắt đầu đi từ IS-3 lên.
Tương tự với Object 430 II, nó cũng sẽ được chuyển xuống một nhánh MT mới. Nếu bạn đang sở hữu Object 430 trong gara, bạn sẽ nhận được cả 2 xe tăng Object 430U ở tier X trong và Object 430 sẽ được hạ xuống tier IX.
Tóm lại mình đang có IX T54, đã mua nòng để lên Obj. 140 rồi, có VII IS full đồ full nòng thì nên làm gì giờ nhỉ?
P.S. Hôm qua chú Giang hên vãi đái, 3 crates mà được ngay em Lorr. 40 t
đang cầy IS từ KV85 :(