World Of Tanks . ASIA (ver. 2017)

cuabacang

Reaction score
0
Anh em cho hỏi cái, tài khoản save vào thì lưu trong file log nào nhỉ. Mình có cái tài khoản đã save nhưng vứt đấy mấy năm quên hết sạch. Còn lưu cái thư mục từ mấy năm trước nhưng ko tài nào tìm được tài khoản.

sigel

Reaction score
2
cuabacang said:
Anh em cho hỏi cái, tài khoản save vào thì lưu trong file log nào nhỉ. Mình có cái tài khoản đã save nhưng vứt đấy mấy năm quên hết sạch. Còn lưu cái thư mục từ mấy năm trước nhưng ko tài nào tìm được tài khoản.
không nhớ pass thì vào recover password thôi.

Skipper II

Reaction score
0
QuynhNhu said:
Tôi Vịt teo, bấm từ hôm qua tới giờ:sweat:
Đợi thôi bác, sim mobi em năm ngoái đợi 2 tháng mới nhận sms được, lỗi bên wargaming hay sao ấy

QuynhNhu

Reaction score
0
Skipper II said:
Đợi thôi bác, sim mobi em năm ngoái đợi 2 tháng mới nhận sms được, lỗi bên wargaming hay sao ấy
Vừa làm lại phát ăn ngay:stick:
Gửi từ Samsung SM-J320H bằng vozFApp

Skipper II

Reaction score
0
khicon_9 said:
ko hiều sao mấy con này bắn toàn trúng bánh của nó. Mà trúng bánh có tính dame đâu :surrender:

Cao nhân nào cho mình xin hướng dẫn học skill cho con này với. sắp lên skill thứ 5 chắc còn lâu mới đc cái nữa :sweat:

Ảnh
Học camo vào, 430 mà chơi skill như HT thế kia, dồn hết vào camo và repair, gun con này khá ngon, không học snapshot mà bắn vẫn trúng đều, T54 gun còn snap k ngon bằng 430, mình bắn 3 vạch t54 khá dễ chứ 430 lên 92% là tụt

Skipper II

Reaction score
0
QuynhNhu said:
Vừa làm lại phát ăn ngay:stick:
Gửi từ Samsung SM-J320H bằng vozFApp
Bác đỏ vậy, đợt tháng 10 đổi pass xong đợi tháng 12 mới đổi lại pass khác được, cứ vài ngày check 1 phát suốt 2 tháng ròng:sosad:

kekoten123

Reaction score
0
Skipper II said:
Học camo vào, 430 mà chơi skill như HT thế kia, dồn hết vào camo và repair, gun con này khá ngon, không học snapshot mà bắn vẫn trúng đều, T54 gun còn snap k ngon bằng 430, mình bắn 3 vạch t54 khá dễ chứ 430 lên 92% là tụt
430U chơi như HT mà, con đó học camo snip chỉ có miss :gach: skill như ông đó khá ổn rồi, jack of all trade cho com, wet ammo rack, còn lại thì tùy :gach:

Skipper II

Reaction score
0
kekoten123 said:
430U chơi như HT mà, con đó học camo snip chỉ có miss :gach: skill như ông đó khá ổn rồi, jack of all trade cho com, wet ammo rack, còn lại thì tùy :gach:
Con 430 chạy maxspeed snapshot trúng 70%, trúng chứ pen thì hên xui nhé, t bắn con này kiểu tầm trung và cận chiến tuỳ map tuỳ tier, crew như vậy chỉ lao lên tuyến đầu hứng đạn thôi, vào trận team LT chết sạch mình là med không camo thì soi làm sao, nên nhớ camo con 430 khá cao trong đám med, tier 9 cần linh loạt trong lối chơi, top tier thì lên tuyến đầu solo được, chứ vào rom X 3 pháo lên để xong game sớm hả