World Of Tanks . ASIA (ver. 2017)

zest

Reaction score
0
mình vừa mua tank mới sau khi chơi hết 5 trận rental cũng con tank đấy mà vào kho vẫn ở trạng thái rental là sao các thím

TuuSacQui

Reaction score
0
bọn WG thần kinh, update liên tục để làm đếch gì cơ chứ. lần trước update phần âm thanh nghe chói và nhức tai, lần này sửa lại âm thanh như đồ chơi con nít ý. méo thể hiểu bọn này update lắm thế để làm gì

zest

Reaction score
0
có bro nào expired rental xong mua thật mà nó vẫn ở trạng thái rental ko. Gửi ticket cho bọn WG gần 1 ngày vẫn chưa thấy hồi âm (wot pc)

kakalot

Reaction score
0
zest said:
có bro nào expired rental xong mua thật mà nó vẫn ở trạng thái rental ko. Gửi ticket cho bọn WG gần 1 ngày vẫn chưa thấy hồi âm (wot pc)
sao ko remove cái rental trước khi mua?

zest

Reaction score
0
kakalot said:
sao ko remove cái rental trước khi mua?
trước mình ko biết sau cũng xoá cái rental rồi mà cũng không thấy gì thím

hay là tiếng em ko chuẩn nên nó ko hiểu. Bình thường mình làm ticket khác sau 4-5h là WG trả lời rồi

risingstar1

Reaction score
0
zest said:
thím ghi vậy thì khác nào đố chữ :gach:

Dear Sir / Madam,

I've already purchased the (tên xe) tank permanently, but it still remains rental status in the garage. Could you please help me solve this issue?

Regards,
Tên người

zest

Reaction score
0
risingstar1 said:
thím ghi vậy thì khác nào đố chữ :gach:

Dear Sir / Madam,

I've already purchased the (tên xe) tank permanently, but it still remains rental status in the garage. Could you please help me solve this issue?

Regards,
Tên người
okie thanks thím đã viết cho cái form.
Mình hôm kia cũng xoá cái rental ra khỏi kho rồi ko biết có sao ko nhỉ :shame: bù được có vài chục nghìn coin

iubanthan00

Reaction score
0
[/IMG]

Giờ viết ticket SP còn chẳng trả lời, nạp cũng không được chẳng nhẽ toi cái account:sosad: