WEB bán hàng nên dùng ngôn ngữ nào?

ryajautb

Reaction score
35
Chào các bác :D Em đang có ý định làm 1 web bán điện thoại, với mấy chức năng cơ bản như là xem, tìm kiếm, có quản trị, có chat trực tiếp trên web hoặc dẫn sang facebook. :go: cho em hỏi với những yêu cầu như vậy thì nên chọn ngôn ngữ nào để làm ạ? Ý tưởng là sau có thể phát triển thêm giỏ hàng, thanh toán, nhúng video.... :adore: Bác nào có thể làm thì cho em cái báo giá vào ib luôn ạ, đề phòng trường hợp em ko làm được vì mới tự học lập trình được 1 tháng :gach::gach: Cám ơn các bác

Gửi bằng vozFApp

hjhjhjhjcc

Reaction score
0
.SBTN. said:
1 củ khuyến mãi thông ass 1 phát:shame:

Sent from BlackBerry BBB100-3 using vozFApp
Thật hay bỡn bác? E thấy IT lương cao mà làm cả cái web mất có 1 củ thôi á? :surrender:

Gửi bằng vozFApp

Raiha173

Reaction score
0
hjhjhjhjcc said:
Thật hay bỡn bác? E thấy IT lương cao mà làm cả cái web mất có 1 củ thôi á? :surrender:

Gửi bằng vozFApp
1 củ là mắc rồi, 500k thôi, IT bèo bọt lắm

Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

bibooboo

Reaction score
0
search google Nopcommerce nha, có sẵn hết rồi, open source luôn, .NET Core mới nhất

khunglongtim

Reaction score
3
hjhjhjhjcc said:

Gửi bằng vozFApp
500K, cả domain, host luôn :beauty:

DongNaiMuaBan.Com

Reaction score
0
Xin lỗi e đào mộ, do thấy hiện tại có nhu cầu nên e cần thêm ý kiến của các pro trong ngành.

quachtuongvl1

Reaction score
0
Navara, nếu mình nhớ ko nhầm, tháng có mấy trăm k thôi. Chi tiết hơn thì pm, biết đến đâu sẽ chỉ bồ tèo đến đấy.

hjhjhjhjcc

Reaction score
0
quachtuongvl1 said:
Navara, nếu mình nhớ ko nhầm, tháng có mấy trăm k thôi. Chi tiết hơn thì pm, biết đến đâu sẽ chỉ bồ tèo đến đấy.
Nó là web xây sẵn rồi hả bác? Để em tìm hiểu trước có gì em hỏi sau :D em ko thích chưa thử đã chạy đi hỏi :adore:

Gửi bằng vozFApp