<vungocanh> Nếu một ngày bọn mình chẳng cưới nhau

cauquan1001

Reaction score
1
rosario_1 said:
Chúc mừng thớt. Tớ là big fan của happy ending, truyện nào mà không có kết đẹp là không muốn theo dõi.

Nhanh kiếm thằng cu nữa cho đủ nếp đủ tẻ mọi người thêm mừng. Mục tiêu của tớ là 4 đứa mà giờ mới được 1 nửa đã sợ không có sức mà nuôi, thớt có kinh tế thì làm thêm vài đứa nữa đi cho máu.
Thankyou hehe

CTBer

Reaction score
0
Mỗi này trôi qua đều yên ả. Khi say anh lại nhớ em da diết đến kì lạ.

via vozForums for iPhone

anhngaovhh

Reaction score
0
Con trai các thím nặng tình nhỉ. Thế nên chỉ khổ đứa con gái đến sau. Em mới chia tay thằng ny hơn 2 tháng nay. Yêu nhau được năm rưỡi. Chia tay vì lí do củ chuối vđ. Vì nó còn vấn vương nyc. Suốt ngày đăng tus nhớ nhung nyc. Đỉnh điểm hôm 9-9 còn đăng hẳn lên tường nó (tường thằng nyc) chúc mừng sinh nhật nyc. Dù họ chia tay nhau 2-3 năm rồi. (Mà sinh nhật mình chẳng nói 1 câu nào). Sau em bỏ. Cảm thấy giải thoát vch.

via vozForums for iPhone

cauquan1001

Reaction score
1
anhngaovhh said:
Con trai các thím nặng tình nhỉ. Thế nên chỉ khổ đứa con gái đến sau. Em mới chia tay thằng ny hơn 2 tháng nay. Yêu nhau được năm rưỡi. Chia tay vì lí do củ chuối vđ. Vì nó còn vấn vương nyc. Suốt ngày đăng tus nhớ nhung nyc. Đỉnh điểm hôm 9-9 còn đăng hẳn lên tường nó (tường thằng nyc) chúc mừng sinh nhật nyc. Dù họ chia tay nhau 2-3 năm rồi. (Mà sinh nhật mình chẳng nói 1 câu nào). Sau em bỏ. Cảm thấy giải thoát vch.

via vozForums for iPhone
Loại đấy bỏ đi cho nước nó trong.
Đây là tâm trạng lúc mới chia tay thôi, vì yêu nhiều, lại dành cả thanh xuân bên người ta rồi. Cái thời học đại học, yêu đương chân thành, vô lo nghĩ, học thì cũng thông minh nên thời gian dư nhiều, tiền thì tiêu tiền bố mẹ. Cảm giác chỉ biết đến tình yêu. Còn người mình đang yêu hoặc vợ mình lúc nào cũng phải nhất chứ

vantin191

Reaction score
0
Yêu nhau 2 năm, mình về quê làm việc, em ở lại. Sau 2 tháng yêu xa em nói lời chia tay vì em ko muốn xa mẹ để theo mình về quê. Sáu tháng sau, em báo e sắp cưới. Lòng đau như cắt. Cứ nhắm mắt lại là nhớ về em, về những tháng ngày chung sống cùng em. Tạm biệt em, người dưng a từng rất yêu

fxa2008

Reaction score
0
Hà Nội vẫn vậy. Vẫn lạnh tê tái. Đêm nay lại một đêm dài anh nhìn ra cửa sổ nhớ em. Em thì có lẽ giờ đang ôm con an giấc ở nhà chồng.

Thi thoảng trong mơ anh vẫn thấy em...

dracuthang98

Reaction score
0
Những lúc nhớ lại, lại đau lòng .
Quen gần 3 năm.. Mình mới đi xa 1 chút là kiếm chuyện qen thằng nhỏ tuổi hơn. Và giờ chúng nó cưới nhau có con r.
7 năm rồi. Bao kí ức vẫn còn đó. Vẫn kh quên dc

Gửi từ OPPO CPH1823 bằng vozFApp