Vừa tát sml thằng em vợ tương lai, các mai phen tư vấn giúp

noneedname

Reaction score
0
Đấm sml rồi giờ xem nhà gái cư xử ntn thôi mai fen. Động chân tay là hạ sách cơ mà k còn nước nào để đi thì có khi lại hay.

nelo667

Reaction score
0
Vote vả chết cụ nó, thứ em méo biết luật còn trẩu.

jmnguyenbs

Reaction score
1
Nó xúc phạm thế thì ủng hộ múc. Nhà gái mà ko hiểu thì next cũng có j là bất hợp lý đâu, nhỉ?

Sent from Xiaomi MI 6 using vozFApp

fujiwaraxx

Reaction score
0
ủng hộ múc, hết mùng lên nói chuyện ko ưng vote bỏ, tráo đồ xe nó :canny:

Reaction score
0
Nđ 100 vừa ra đi kèm với việc csgt được cầm 70% số tiền phạt thì có cl mà nhờ được người thân trừ khi là lãnh đạo trực tiếp :shame:
Đã giúp nó lấy bằng với lấy xe rồi mà còn láo thì ủng hộ bác vả chết nó đi
Còn cha với mẹ nó thì xem xét thái độ rồi hẵng vả :chaymau::chaymau:

via vozForums for iPhone

bobb2

Reaction score
0
gaododo said:
Đang lo quá muốn hỏi các mai phen
Chuyện là tết qua nhà vợ tương lai chúc tết thì nhà vợ đi vắng có thằng em vợ ở nhà, 2 anh em làm vài ly xong thằng em nó kêu mới bị bắt xe do nhậu xỉn lái xe nhờ t lấy dùm do t làm bên giao thông ( mà t chủ yếu làm đăng ký xe. ko có bắt xe ngoài đường đâu, các mai phen đừng chửi t nha).
T hỏi thông tin xong gọi điện hỏi xong báo nó kêu xì ít tiền ra để lo, nó kêu t trong ngành còn mất tiền ah. Đù ma ma, xe mang về, biên bản lập rồi còn đéo muốn đóng tiền. mày tưởng t giám đốc sở ah.
T kêu a nói giúp để khỏi bị giữ giấy tờ nhưng tiền phải đóng, nộp cho nhà nước chứ ko phải ăn tiền vì biên bản lập rồi.
Nói qua nói lại nó chửi t là bọn chó ăn tiền này kia, càng nói nó càng chửi cay quá t nhỡ tay đánh yêu vào mặt nó phát, cái nó lao vào t thế là t vật nó xuống, honey tương lai trong nhà thấy chạy ra t vội buông nó ra, tính giả vờ ngã xuống bị nó đánh mà ko kịp :sosad:
Cái honey đuổi t về, thằng lol kia chỉ mặt t kêu từ nay đừng tới nữa, chó má này kia, ba honey gọi t kêu giờ đang tết, qua mùng xuống nhà nói chuyện
Buồn vãi đái, t muốn hỏi t có nên trùm bao bố đập thằng kia thêm 1 trận nữa ko :sosad:
kiếm chuyện đâu về vậy thím, đang tư vấn tùm lum các top khác mà lo cái gì.

:gach::gach::gach::gach::gach:

truongtienhp

Reaction score
0
Thằng lol ngu học đánh đáng lắm, còn thằng thớt CA thì bị oan tao cũng hả hê. Đi bốc biển không thì thêm 1 ít auto biển xấu đại loại như 49 53, nói chung CA sống tử tế khó lắm, chạy tiền tỷ nêu kiểu đéo gì chả có cách moi móc hoàn vốn.

register_lannua

Reaction score
0
Bởi có quan hệ hay làm tốt cái gì cũng nên ngậm mồm bớt, trừ khi rất thân mình chủ động giúp chứ người nhờ chưa chắc đã hiểu nó khó như nào, nhờ được thì vui mà đéo được thì còn bị nói đểu :">

Sent using vozFApp

gaododo

Reaction score
0
bobb2 said:
kiếm chuyện đâu về vậy thím, đang tư vấn tùm lum các top khác mà lo cái gì.

:gach::gach::gach::gach::gach:
lo có nên trùm bao vả nó sml ko chứ đâu có sợ gái nó bỏ mình:look_down:

TrietNguyen

Reaction score
0
Chừ đi bốc biển số đẹp còn được ko bác ơi? Trong ngành cho xin ít rì-viu vụ biển số với mike-french :beauty::beauty::beauty: