Vừa quyết định nghỉ việc, tương lai mù mịt

-votinh-

Reaction score
0
dothanhha000 said:
Tôi thất nghiệp từ trc tết, đầu năm thấy anh em bạn bè đi khai xuân khoe lì xì thấy mình đúng chuẩn loser :D
Công ty tôi còn không lì xì đầu năm , nó giữ 15% thưởng tết xong đưa cho coi như lì xì đầu năm thật là vãi :lol:

hoag2015

Reaction score
0
Xác định kiếm được việc luôn thì mới nghỉ chứ, nghỉ giờ thì ăn cám hả thớt :stick:

Bán Netflix 30k Zalo: 0889740409[/i][/b] bằng vozFApp[/i]

thitkhohotvit1

Reaction score
0
Em đang tính nhỉ, chứ ko tháng này ko có số cũng bị đuổi quá.T.T. Khổ quá.:sosad:

quachtuongvl1

Reaction score
0
thitkhohotvit1 said:
Em đang tính nhỉ, chứ ko tháng này ko có số cũng bị đuổi quá.T.T. Khổ quá.:sosad:
Môi trường làm việc...
Bạn sales sản phẩm, dịch vụ gì?

BacTienNhan

Reaction score
0
thitkhohotvit1 said:
Em cũng sale nè, nó giao chỉ tiêu ảo lắm, bán cả tháng chỉ được 1/4 doanh số nên auto rớt số

Gửi từ Xiaomi MI PAD 4 bằng vozFApp

lauxanh.com

Reaction score
0
trong này có bác nào làm bên marketing không, em sale bảng quảng cáo ở sân bay, các trục đường lớn mà bí nguồn khách hàng quá :sweat:

babyboy73

Reaction score
0
Vừa nghỉ doanh nghiệp nhà nước hồi 1/1, đm tưởng bàn giao cv 1 tháng 25/12-25/1 là ngay Tết ai dè bà sếp với phòng TCHC làm cái rụp 7 ngày còn kêu ráng làm đến 31/3 để đc thưởng quỹ lương:canny:Tôi phải giành mấy ngày sau để bàn giao cv không công, nảy kế toán nhắn vô làm gì nữa mà thôi miễn:look_down:. Đang học chuẩn bị đi XKLĐ mà dịch bệnh nên nghỉ hơn 40 ngày rồi, Tết năm nay dài vãi lìn.20/2 phỏng vấn đơn đầu đây:((

BacTienNhan

Reaction score
0
anhcuto222 said:
Đồng dâm đây rồi, vẫn ở nhà quanh quẩn phụ ba mẹ, chưa lên Tp kiếm việc, may mà không bị ba mẹ chửi :) cảm thấy cuộc sống bình yên
Em cũng muốn được như thím ở nhà phụ gia đình.

Gửi từ Realme RMX1901 bằng vozFApp

DouglasMacAthur

Reaction score
0
anhcuto222 said:
Đồng dâm đây rồi, vẫn ở nhà quanh quẩn phụ ba mẹ, chưa lên Tp kiếm việc, may mà không bị ba mẹ chửi :) cảm thấy cuộc sống bình yên
Được như thím thích nhỉ :)

BacTienNhan

Reaction score
0
babyboy73 said:
Vừa nghỉ doanh nghiệp nhà nước hồi 1/1, đm tưởng bàn giao cv 1 tháng 25/12-25/1 là ngay Tết ai dè bà sếp với phòng TCHC làm cái rụp 7 ngày còn kêu ráng làm đến 31/3 để đc thưởng quỹ lương:canny:Tôi phải giành mấy ngày sau để bàn giao cv không công, nảy kế toán nhắn vô làm gì nữa mà thôi miễn:look_down:. Đang học chuẩn bị đi XKLĐ mà dịch bệnh nên nghỉ hơn 40 ngày rồi, Tết năm nay dài vãi lìn.20/2 phỏng vấn đơn đầu đây:((
Đi xkld tốn nhiều tiền không thím?

Gửi từ Realme RMX1901 bằng vozFApp