Vừa quyết định nghỉ việc, tương lai mù mịt

BacTienNhan

Reaction score
0
Bữa nay em vừa làm đơn nghỉ việc, vì công việc chán, môi trường làm việc, đồng nghiệp nói xấu nhau, sếp như cái quần què. Hiện chưa biết mai mốt sẽ làm gì. Mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn.:stick:

Gửi từ Realme RMX1901 bằng vozFApp

dothanhha000

Reaction score
0
Tôi thất nghiệp từ trc tết, đầu năm thấy anh em bạn bè đi khai xuân khoe lì xì thấy mình đúng chuẩn loser :D

KakaLot113

Reaction score
0
BacTienNhan said:
Bữa nay em vừa làm đơn nghỉ việc, vì công việc chán, môi trường làm việc, đồng nghiệp nói xấu nhau, sếp như cái quần què. Hiện chưa biết mai mốt sẽ làm gì. Mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn.:stick:
Làm cho nước ngoài may ra mới tránh được những cái đó mai phen à, còn cty vn thì như nhau cả thôi:go:

BacTienNhan

Reaction score
0
Welcome to K.I.A island said:
Chạy grab thôi mike fen
Em đang định làm ship now, chạy grab giờ cũng nguy hiểm lắm, nó giết người cướp xe sợ lắm

chukysovn

Reaction score
0
nên tìm việc trước khi nghỉ chứ, trừ khi bị đuổi

via vozForums for iPhone

pmt0001

Reaction score
1
BacTienNhan said:

ủa bác có hợp đồng lao động ko, trường hợp của bác giống y chan em, e cũng muốn nghỉ nhưng chưa nói

I Can Flyyy

Reaction score
0
Em làm giảng viên đại học, cũng mới xin nghỉ, hợp đồng vẫn còn nhưng chán quá rồi.
Được cái e xin được việc trước rồi mới nghỉ :)