Vừa mượn tiền xhđ để ăn tết và cho các em

TuanBone

Reaction score
0
Sông có khúc người có lúc mà thớt dính vô bọn bát họ thì thớt ngu bỏ mẹ.
5 củ mượn bạn mượn bè ko thì cắm cái xe máy cũng đc.
Mới có tiền để ăn tết mà dính vô bọn đấy ko biết chiện quan trọng hơn thì sao.

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

fangfatfeluonver12

Reaction score
0
Thằng em họ hè rồi mở quán trà chanh đú trend mà nợ sml. Vài hôm trước có hỏi vay 5 củ mình cũng cho vay luôn. Xác định qua tết mà ko giả thì thôi coi như cho nó.

Đời có những lúc khó khăn ko lường trước được. Chúc thớt sớm qua nhé. Vay xhđ thì cố giả sớm, chứ tụi nó ko có tình nghĩa gì hết

via vozForums for iPad

meochemo

Reaction score
0
changtraithailan said:
Không có nghiệp gì đâu bác.
Mà mình ko thích mượn tiền người quen. Mượn qua Tết lại càng kì. Mà cho mượn thì người ta cũng đâu có lấy lãi nên thôi mượn xhđ có vay có trả bác ơi.
Như thế cũng được thím ạ. Cơ bản tìm chỗ n uy tín vì ra tết cũng trả nên ko cần lo. Hi

via vozForums for iPhone

aveyond2710

Reaction score
0
Công ty mình trả lương cuối tháng, mà tháng này nghỉ sớm nên trả lương thưởng vào 20 luôn :D

Lương bình thường nhưng chế độ cũng tốt :D

huyhuthit

Reaction score
0
changtraithailan said:
:'( nó có hạn mức thu nhập mới được mở mà thím, em làm sale nên lương cứng không đủ chứng minh

:( mình có vay có trả đàng hoàng mà thím, lên chia sẽ với anh em chứ cũng ko muốn xin gì ...
mấy thím cứ lý do, em bỏ vào bank 20 củ, xong có đợt là nó gọi làm thẻ cho thôi, có phải chứng minh gì đâu, giờ có cái thẻ tín dụng đi siêu thị tiện phết :adore:

cloneofmyown

Reaction score
0
NangThangHai said:
có thằng bạn, vay nóng 30tr trả nợ với cho cha mẹ nó. bên kia yêu cầu nó chuyển trc 5tr rồi họ sẽ chuyển 35tr luôn :sogood::sogood: cuooid cùng mất 5tr rồi ra công an thưa kiện nữa, khổ vkl :stick::stick:
vãi thặc :stick::stick::stick:

vitcon xao me 9.0

Reaction score
0
Thôi có nhiêu xài nhiêu, có kẹt thì thú thật với ba mẹ, ko ai trách móc gì chú đâu. Đi vay xhđ khác đéo nào tự đút cổ vô thòng lọng. Đừng chết vì bệnh sĩ. Còn nếu chú đặt cái sĩ cao hơn cái mạng mình thì cứ việc, nhưng ba mẹ chú cần chú về nhiều cái tết nữa chứ ko phải chỉ 1 cái tết này thôi đâu.

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

changtraithailan

Reaction score
0
meochemo said:
Như thế cũng được thím ạ. Cơ bản tìm chỗ n uy tín vì ra tết cũng trả nên ko cần lo. Hi

via vozForums for iPhone
Mấy anh này ghi lô khu mình ở nên cũng uy tín thím à