Vừa khô máu với con chó nhà chủ nhà

potter

Reaction score
2
tangkiemandao said:
:)) Tưởng bên đó dẹp rồi mà ta.
Dẹp chi nhánh số 119 của ông chú Hải Phòng, còn chi nhánh to ở sau chưa dẹp anh ạ. Lâu rồi tôi chưa ghé, nhớ quá.

Joker2288

Reaction score
0
Bác thớt cục xúc vl =)))

Gửi từ Samsung SM-G5520 bằng vozFApp

chienbinhvietnam

Reaction score
1
KienNiki said:
Hà đông, Hà nội thím ạ.

Update: Con chó còn sống, lết ngồi dậy được nhưng mồm với mũi toàn máu, đang chảy dãi xem lẫn bọt đỏ. Không biết có sống được không. Nhà chủ đang trên đường về
đm cả thằng chủ xúc vật nữa:surrender:, cẩn thận đấy thím, xa quá ko e ra phụ một tay:sexy:, cạnh nhà e thằng côn an cũng nuôi con chó, đm nó ai qua cổng nó cũng nhào ra cắn, lần nào phi ra em cầm gạch tương mà nó chạy nhanh vl,:sogood: thằng côn an trông nó cũng côn đồ mà hôm em cầm gạch tương đéo dám chạy ra, cắn em e đạp cả chủ lẫn chó:sogood:

fA_l0v3_96

Reaction score
0
Ông thớt cục vãi coca
lúc còn đi học cũng ghét một nhà nên lấy trái cà tím nướng lên quét mở hành thật thơm đi ngang nó quăng vào cho nó, thấy thế nó đớp luôn
hom sau mất mịa hai hàm răng luôn

Dattenmacungkho

Reaction score
0
Đọc hết lại thấy thương con kiki, bác đập n chừa sau k dám ho he nữa là đủ rồi, @.@ đằng này để n vất vưởng thế.

chienbinhvietnam

Reaction score
1
KienNiki said:
Hà đông, Hà nội thím ạ.

Update: Con chó còn sống, lết ngồi dậy được nhưng mồm với mũi toàn máu, đang chảy dãi xem lẫn bọt đỏ. Không biết có sống được không. Nhà chủ đang trên đường về
KienNiki said:
không có bảo hiểm, ra 103 khám dịch vụ thôi thím
lam cái bảo hiểm có đỡ ko:gach:, ra nắn lại hoặc xem tn đi, ko nó thành tật đấy

Reaction score
0
Chủ nhà về mà thấy con chó cưng bị đập vậy cục súc lên thì chủ thớt chắc còn tàn hơn con cờ hó.

kupro1992

Reaction score
0
Chó thì phải sủa thôi, giống như mày ngày nào cũng nói vậy, mày thử nhịn nói 1 ngày xem coi có điên tiết ko? Mẹ chó đã xích rồi còn đánh nó, đúng thứ ko não