Vừa dứt khoát rồi , đêm nay dài quá các bác ạ

tung03

Reaction score
0
Dr.Wang said:
dạo này ko còn vozer first class khuyên xếp hình chia tay nữa à.

thôi bỏ đi, gái thiếu j.
964027
cái ca này của thằng chủ thớt khéo còn chưa dc nắm tay hay ôm ấp nữa thì khuyên XH kiểu gì my friend

godreturn3099

Reaction score
0
tung03 said:
cái ca này của thằng chủ thớt khéo còn chưa dc nắm tay hay ôm ấp nữa thì khuyên XH kiểu gì my friend
Lúc ôm dc lúc ko :(
Em rút rồi , ko muốn bị thành suất dự bị

via vozForums for iPhone

godreturn3099

Reaction score
0
Chúc em sớm tìm dc trai phố lương ngàn đô biết yêu thương em

via vozForums for iPhone

bachden1

Reaction score
1
Bố mẹ già ở nhà không thấy hỏi han 1 câu mà suốt ngày thẫn thờ vì gái gú. Trong khi ông bà già dưới quê đang lo cho anh không biết hôm nay ăn có no không, quần áo có đầy đủ không? Còn anh lại vì một đứa con gái mà mất ăn mất ngủ. Đáng không? Đéo đáng 1 chút nào luôn.

nkcshld

Reaction score
0
godreturn3099 said:
Quen 3 tháng , chân thành hết mức , đã nghĩ về tương lai xa , cứ tưởng là ổn rồi , ai ngờ càng ngày càng nhạt , nhắn tin thì như dân hỏi bộ trưởng trả lời ( nhưng hẹn gặp đi chơi thì nch bình thường ) rồi thì “cho em thời gian xem mình hợp nhau ko , em cũng muốn tìm hiểu anh, lớn cả rồi ai chẳng muốn 1 mqh nghiêm túc “
Nhưng tất cả mọi biểu hiện đều ko có 1 chút nào là muốn xây dựng mqh này cả , nhạt ,cái gì cũng lắc đầu , đèo gái mà như là cục đá vậy , đúng kiểu gặp nhau chỉ để giữ mqh dự bị vậy
:tire::tire:
Đúng như bác nào tư vấn chỉ nên tìm hiểu 1 2 tháng gái có ý tìm hiểu thể hiện nhận ra ngay , còn chày cối mãi cũng chỉ là phương án dự bị thôi , thật sự !
Hơi dài tí , cũng chả trách , chúc các bác với người thương thật ấm êm :)

via vozForums for iPhone
Rõ ràng đơn giản dứt khoát. Minh ưng :beauty:

elmonter

Reaction score
1
Mới có 3 tháng mà thớt cứ làm như tận thế tới nơi vậy, yếu đuối vãi ra.

conganh10101993

Reaction score
0
godreturn3099 said:
Quen 3 tháng , chân thành hết mức , đã nghĩ về tương lai xa , cứ tưởng là ổn rồi , ai ngờ càng ngày càng nhạt , nhắn tin thì như dân hỏi bộ trưởng trả lời ( nhưng hẹn gặp đi chơi thì nch bình thường ) rồi thì “cho em thời gian xem mình hợp nhau ko , em cũng muốn tìm hiểu anh, lớn cả rồi ai chẳng muốn 1 mqh nghiêm túc “
Nhưng tất cả mọi biểu hiện đều ko có 1 chút nào là muốn xây dựng mqh này cả , nhạt ,cái gì cũng lắc đầu , đèo gái mà như là cục đá vậy , đúng kiểu gặp nhau chỉ để giữ mqh dự bị vậy
:tire::tire:
Đúng như bác nào tư vấn chỉ nên tìm hiểu 1 2 tháng gái có ý tìm hiểu thể hiện nhận ra ngay , còn chày cối mãi cũng chỉ là phương án dự bị thôi , thật sự !
Hơi dài tí , cũng chả trách , chúc các bác với người thương thật ấm êm :)

via vozForums for iPhone
mạnh mẽ lắm mai fen, tank thick :beauty:

tieuquyngok1995

Reaction score
0
Vui lên bác. Em cũng đang phân vân trong mối quan hệ của mình. Cảm giác càng lúc càng nhạt. Ng ta k muốn nói chuyện nhiều. Cũng k muốn đi chơi cùng nữa. Rủ thì toàn có lí do để chối. Cảm giác như đang là cái gì đó gánh nặng vậy. Khổ cái chưa đủ để dứt ra

via vozForums for iPhone