Vừa đi tặng hoa và scl cho gái mà nó không nhận!

verylove

Reaction score
0
MUforever said:
các thanh niên nên khéo léo hơn. Thường chỉ tặng valentin đối với những đứa đã chắc chắn là ny, còn bt chưa là gì tặng tương đối hơi vô duyên và đường đột, gái ( tất nhiên là với những con có ý tứ 1 chút và ko ham vật chất ) thì nó thường ko nhận. Cùng lắm thì với những đối tượng đang cưa cẩm thì hôm đó cứ mở mồm ra rủ đi chơi, uống nc, nó đồng ý thì trong lúc đi có thể tặng nó 1 gói quà nhỏ, nhớ là nhỏ thôi và ko nên tặng mấy món biểu trưng cho tình y như hoa hồng, nó từ chối thì mình cũng ko quá ngượng và khó xử
Thím này nói đúg nè
Nhìu thím éo hỉu nghĩ j mà đi tặg cho mấy con đag tán , đag tán rủ đi chơi ăn uốg đc r. Còn rủ đi đc thì tặg như cành bôg hoặc 1 thanh scl hoặc 1 con gấu bôg mini cho có quà cho zui thôi
Cgai h nhiều con cũg vcl lắm
Nên bớt phí tiền ngu vô mấy con như vậy

thanhsang8

Reaction score
0
Thế còn may đấy
Thằng bạn mình nó tặng hoa vs quà cho con bé, con bé cầm ném từ tầng 2 xuống đường kia:go:

favoz_2013

Reaction score
1
Tội nghiệp thớt, nhục quá thớt ơi, ở đấy có ai mà nhìn thấy thì chắc nó nhớ mặt thớt luôn quá :gach:
Đứa con gái nào tử tế ra nó còn nói được câu Em xin lỗi anh để thớt đỡ quê, chứ đằng này thì thớt quê quá, như người khác có khi phải đập cả hoa, đập cả kẹo, vất đi luôn, đằng này thớt vẫn tỉnh táo vác kẹo về ăn là được rồi :gach:

Valentin người ta yêu nhau rồi người ta mới tặng, mà 14/2 là gái tặng quà trai, 14/3 là trai tặng quà gái, không yêu đương gì cũng đòi tặng :gach:

nguyentuanvu13

Reaction score
0
Đọc bài của ông này đúng là thanh niên giờ tán gái chán thật. Chán không còn từ gì để nói :v
chỉ chém gió qua mạng với gái thì ghê ^^

huyhaobmt

Reaction score
0
drwpls said:
Nó đi cafe với thằng khác rồi, đang gạ thằng kia mà nhận của thím cho vỡ trận à :chaymau:Chốt thớt đem về nhà cho chó ăn đi
Nhớ chụp ảnh/quay clip lúc con chó ăn post lên fb và tag em ấy vào:stick:. Chốt thêm câu:" Gấu có thể không có nhưng chó phải có một con":rofl::rofl::rofl:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
hoanhiep1508 said:
Cay quá mấy thím à. Nó ngồi ở quán cf,em kêu ra ngoài nói chuyện. Xong rồi lôi scl và hoa ra tặng thì nó bảo có phải người yêu đâu mà tặng xong nó đi vào. Lesor chui vào hang tiếp đây mấy thím à, làm sao cho bớt nhục đây :(:)((
Nay mới đúng là 14/2 mà. :surrender: Cầm về mà tặng đại cho đứa khác: Em/chị hàng xóm, bạn nữ cấp 3, đồng nghiệp nữ, bla bla. Những đứa mà bác trước giờ không thân thiết lắm, tự dưng nay được nhận scl của bác thì lại có cớ nói chuyện, làm quen. :chaymau: Còn không thì tặng cho 4`, biết đâu nó vui nó làm nhiệt tình hơn cho bữa đó luôn. :sexy:

2009_

Reaction score
0
bạn anh mới mở cái nhà hàng mời em đi ăn thử xem sao :D