Vừa đi tặng hoa và scl cho gái mà nó không nhận!

8==D(!)

Reaction score
0
hoanhiep1508;156329793 said:
Em ở quê Bác

trieubom said:
sao thím k giữ lạingày mai đem tặng con khác chứ vứt thế phí quá :)Lúc đó em nhục quá nên quăng bó hoa luôn. Scl thì cầm về cho người nhà ăn :pudency::pudency:Em tính qua nhà tặng trực tiếp cho nó nhưng nghĩ sao lại chạy thẳng qua quán cf luôn K thể chết vì con đàn bà được thím à :chaymau::chaymau:via vozForums for iPhone
Tốt nhất ngày mai hẹn riêng một buổi hoặc ko đc thì bảo vài phút. Bất kể giờ nào cũng được. Em nó chịu đi thì lựa lúc mà tặng. Đừng bảo tặng nhân dịp vlt vì em nó dễ từ chối. Mặc định nhận quà vlt là chấp nhận yêu rồi đấy. Vậy nên cứ bảo quà gì gì đấy cũng đc. Nếu hẹn gặp mấy phút mà báo bận nữa thì next nhé. Nếu gặp rồi mình tặng mà ko nhận thì cứ để đấy ra tính tiền đi về. Bảo a mua cho em em mà ko lấy thì ko có ai nữa đâu. Đừng cầm về nó nhìn bằng ánh mắt khinh thường đó thím. Chúc ngon chim

A L E I X I

Reaction score
0
Lần sau mang theo 1 con * cao su, tặng hoa ko nhận thì đưa cái kia ra, đừng quên cười HA HAHA, anh đùa em thôi thực ra anh định tặng em cái này.

Tuy nó không thể làm cho nó nhận hoa và làm người yêu chú nhưng nó làm cho chú đỡ thẹn với mấy chục đôi mắt ở quán

jinhae1102

Reaction score
0
Thím sai lầm ở chỗ nó đang đi với bạn thím lại gọi nó ra tặng quà. Biết đâu nó đang ngồi cafe với ba mẹ hoặc anh chị em họ hàng hoặc cùng lắm là đang ngồi với 1 thằng khác cũng đang tà lưa nó thì sao ? Nó nhận của thím thì nó sẽ không tự nhiên -> thím đẩy nó vào thế khó nên nó không nhận là đúng rồi.
Thím phải xác định rõ mục đích của mình là gì ? Mục đích của thím là tặng quà thì nên hẹn riêng nó ra để tặng rồi từ đó mới tiếp tục nói chuyện nhiều hơn, tấn công dồn dập hơn thì nên lựa chọn 1 cách tặng quà tinh tế hơn, có như vậy thì khả năng nhận quà của gái mới cao được -> tỷ lệ thím cưa đổ nó sẽ cao hơn. Còn nếu mục đích của thím là cứ tặng thôi nếu nó nhận thì tốt không nhận thì thôi vậy thì chả bao giờ thím cưa đc gái đâu trừ khi thím cực kì đẹp trai hoặc cực kì nhiều tiền vì bản thân thím thiếu cái mà con gái thích nhất đó là sự tinh tế :go:

MUforever

Reaction score
0
các thanh niên nên khéo léo hơn. Thường chỉ tặng valentin đối với những đứa đã chắc chắn là ny, còn bt chưa là gì tặng tương đối hơi vô duyên và đường đột, gái ( tất nhiên là với những con có ý tứ 1 chút và ko ham vật chất ) thì nó thường ko nhận. Cùng lắm thì với những đối tượng đang cưa cẩm thì hôm đó cứ mở mồm ra rủ đi chơi, uống nc, nó đồng ý thì trong lúc đi có thể tặng nó 1 gói quà nhỏ, nhớ là nhỏ thôi và ko nên tặng mấy món biểu trưng cho tình y như hoa hồng, nó từ chối thì mình cũng ko quá ngượng và khó xử

Anhlinh900

Reaction score
0
MUforever said:
các thanh niên nên khéo léo hơn. Thường chỉ tặng valentin đối với những đứa đã chắc chắn là ny, còn bt chưa là gì tặng tương đối hơi vô duyên và đường đột, gái ( tất nhiên là với những con có ý tứ 1 chút và ko ham vật chất ) thì nó thường ko nhận. Cùng lắm thì với những đối tượng đang cưa cẩm thì hôm đó cứ mở mồm ra rủ đi chơi, uống nc, nó đồng ý thì trong lúc đi có thể tặng nó 1 gói quà nhỏ, nhớ là nhỏ thôi và ko nên tặng mấy món biểu trưng cho tình y như hoa hồng, nó từ chối thì mình cũng ko quá ngượng và khó xử
:gach: công nhận, chưa chốt yêu đương gì tự nhiên tặng quà

nefarjan

Reaction score
0
Chưa tán đc đã tính tặng scl để gạ djt thì fail là phải rồi :gach: tính hưởng thành quả sớm à fen

cuchuoi198777

Reaction score
1
nghe nó chuối gì đâu, hẹn em nó ra quán lẩu nhâm nhi vài chai xong tặng nó món quà nhỏ xíu xinh xinh có phải ngon hơn ko

Nhaemcotivi

Reaction score
0
Nhiều thanh niên lạ thật, đang tán tỉnh chưa đâu vào đâu tặng quà valentine
không thay đổi cách suy nghĩ, hành động đi mà cứ tán gái kiểu này muôn đời ế

Thu Minh .

Reaction score
3
hoanhiep1508 said:
Cứ nghĩ là nó nhận thì về có chuyện để mà nói tiếp. Ai ngờ :sosad::sosad:

Hoa thì e quăng ngay tại thùng rác đó luôn.:sosad::sosad:

via vozForums for iPhone
Trời quăng hoa làm gì phí vậy thím. Đem về lấy cái bình cắm vô là được mà :canny: