nguyenpro_

Reaction score
0
đi bao lần ở chỗ cầu giẽ mà k biết à thím, nó núp ở chỗ đường ray đấy. đi 50 thôi cho chắc ăn.

Faker Dopa

Reaction score
0
nguyenpro_ said:
đi bao lần ở chỗ cầu giẽ mà k biết à thím, nó núp ở chỗ đường ray đấy. đi 50 thôi cho chắc ăn.
Em thường đi ban ngày cũng biết chỗ này có bắn rồi nên vẫn đi chậm mà. Nhưng ko ngờ nay đi tối tưởng các về nghỉ rồi nên mát tay tý. Haizz

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

conbimxinh

Reaction score
0
Faker Dopa said:
Đi xe máy từ quê Nam Định lên Hà Nội lúc 19h tối. Trời tối lèm nhèm. Mát tay vặn ga lên hơn 80. :pudency::pudency:
Pikachu vọt ra từ đâu dí đèn pin ko kịp phản ứng.
Đ biết nó bắn tốc độ ở đâu. Mà vừa tóm mình đã đọc biển số đc rồi
Kì kèo mãi mất mẹ 5 lít.
Thề đ bao giờ đi xa vào buổi tối nữa.
Dm. Dm.Dm.

từ giờ đêm hôm mà bị nó bắt thì đòi xem chuyên đề và kế hoạch nhé, vì giờ có luật rồi. Làm nhiệm vụ phải công khai kế hoạch chuyên đề trên tuyến đường nó tuần tra, nhiệm vụ nó làm trên tuyến đường đấy là gì. Nó ko có thì yêu cầu nó lập biên bản. Đảm bảo nó đéo có biên bản đâu vì đi ăn bẩn giữa đêm hôm:chaymau:

CATu721tus

Reaction score
0
conbimxinh said:
từ giờ đêm hôm mà bị nó bắt thì đòi xem chuyên đề và kế hoạch nhé, vì giờ có luật rồi. Làm nhiệm vụ phải công khai kế hoạch chuyên đề trên tuyến đường nó tuần tra, nhiệm vụ nó làm trên tuyến đường đấy là gì. Nó ko có thì yêu cầu nó lập biên bản. Đảm bảo nó đéo có biên bản đâu vì đi ăn bẩn giữa đêm hôm:chaymau:
ông thử hô xem kế hoạch đi, bọn bắt đêm thằng nào nó cũng thủ 1 gói đá nhỏ trong xe đấy, nó cài cho ông khỏi gáy luôn.

ở hà nội thì cũng có trò đấy, trò nữa là thường sẽ có 141 đi, mà 141 thì nó có quyền ko cần kế hoạch mẹ gì đâu nhé.

đi ngoài bắc này khốn nạn nhất là bọn hải dương, từ gài hàng cấm, cắm biển láo, dùng chim mồi... nó đủ cả.

quảng ninh thì khác, sạch sẽ vê lù, nó thổi vào là chắc chắn sai luật và chết, éo có nhận tiền đâu nhé, nó cho 5 phút gọi điện, nếu có quen biết thì qua, không thì ném cho cái phiếu phạt luôn. quảng ninh bọn giao thông chuyên ăn xe tải và xe công, mỗi xe 100k, ngày hàng chục nghìn chuyến ăn chia, chứ cái cỡ xe máy ô tô vài đồng bạc nó dí c*c vào nó ăn ấy, vừa mang tiếng vừa bị trên soi.:chaymau:

conbimxinh

Reaction score
0
CATu721tus said:
ông thử hô xem kế hoạch đi, bọn bắt đêm thằng nào nó cũng thủ 1 gói đá nhỏ trong xe đấy, nó cài cho ông khỏi gáy luôn.

ở hà nội thì cũng có trò đấy, trò nữa là thường sẽ có 141 đi, mà 141 thì nó có quyền ko cần kế hoạch mẹ gì đâu nhé.

đi ngoài bắc này khốn nạn nhất là bọn hải dương, từ gài hàng cấm, cắm biển láo, dùng chim mồi... nó đủ cả.

quảng ninh thì khác, sạch sẽ vê lù, nó thổi vào là chắc chắn sai luật và chết, éo có nhận tiền đâu nhé, nó cho 5 phút gọi điện, nếu có quen biết thì qua, không thì ném cho cái phiếu phạt luôn. quảng ninh bọn giao thông chuyên ăn xe tải và xe công, mỗi xe 100k, ngày hàng chục nghìn chuyến ăn chia, chứ cái cỡ xe máy ô tô vài đồng bạc nó dí c*c vào nó ăn ấy, vừa mang tiếng vừa bị trên soi.:chaymau:
ừ 141 thì ko cần kế hoạch nhưng bọn báo vàng thì có anh ạ. Còn tôi nói luôn thách cụ nó dàm gài ma túy luôn đấy. Ông nghe vớ nghe vẩn. À tôi đang nói giao thông nhé chứ ko phải tôi nói là đi rình bắt ma túy. Còn bắt ma túy thì nó khác, phải có chỉ điểm nó mới dám gài anh ạ, chứ ko phải tự nhiên nó gài đâu :chaymau:

ghostalonehn10

Reaction score
0
Faker Dopa said:
Đoạn hết quốc lộ Hà Nam rẽ vào phú xuyên bác.

Bắn biển 60. Nấp sau lan can ấy

Sent from HUAWEI BLA-L29 using vozFApp

sieu_ban_lui

Reaction score
0
Tông vô lan can chết đi bạn. Trời chạng vạng mà phóng 80. Mẹ lũ khốn nạn