Faker Dopa

Reaction score
0
[Lewandowski] said:
Xuân Trường 18F1
Nhà ông anh mở quán cafe ngay ngã 3 QL :sexy:
À. Thế bác ra QL thường xuyên rồi. :):)

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

Pede Mien Que

Reaction score
0
Welcome to K.I.A island said:
Trên 50km/h mới bắn, 54km/h chỉ nhắc nhở, 55km/h mới phạt, xe bạn đang đi gọi là mô tô 2 bánh
Nói 50 để cho biết là mình bị thổi khi đi trong ngưỡng đó, chứ tài thánh hay sao canh đúng y 50 mà chạy, chẳng lẽ nói "tui chạy tốc độ 56.7 bị bắt" . Bắt bẻ xàm thật
Còn cái xe tay ga tôi chạy ai mà không biết nó được quy định là xe moto 2 bánh :surrender:
À lần gần nhất tôi bị thổi là ngay khúc cầu trắng ở Q. Tân Phú nhé, bình thường đi không sao nhưng sáng đó lại có 1 đám đứng ngay khúc cua, đi xa không để ý không thấy, chạy tầm 50 nhé bạn hiền :look_down:

tuly861990

Reaction score
0
Pede Mien Que said:
Sài Gòn, và chắc ở đâu cũng vậy hết bạn
https://www.google.com/amp/s/luatvie...l?layout=amp
Saigon conan ít khi bắn tốc độ lắm, với lại ít conan lắm
Ngoài bắc thì nó hay bắt nóng kiểu này : có 1 đội ngồi soi camera giao thông, xong đàm cho top hoặc chốt gần đó để bắt khi thằng vi phạm đi đến gần đó. Nó sẽ kêu là anh vừa vượt đèn đỏ, rẽ ko xi nhan ở ngã tư xxx. Thằng bị bắt sẽ cãi và bằng chứng vi phạm camera sẽ dc trưng ra. Ngày xưa buổi đầu tiên đi thử việc bị xích ngay cổng Quang Minh @@

Reaction score
1
Pede Mien Que said:
Nói 50 để cho biết là mình bị thổi khi đi trong ngưỡng đó, chứ tài thánh hay sao canh đúng y 50 mà chạy, chẳng lẽ nói "tui chạy tốc độ 56.7 bị bắt" . Bắt bẻ xàm thật
Còn cái xe tay ga tôi chạy ai mà không biết nó được quy định là xe moto 2 bánh :surrender:
À lần gần nhất tôi bị thổi là ngay khúc cầu trắng ở Q. Tân Phú nhé, bình thường đi không sao nhưng sáng đó lại có 1 đám đứng ngay khúc cua, đi xa không để ý không thấy, chạy tầm 50 nhé bạn hiền :look_down:
Phổ biến luật thôi sao bạn căng thẳng vậy, bạn bị vẫy vào thì rõ ràng chạy quá tốc độ rồi còn nói gì nữa, bữa đó bạn có coi hình ảnh bắn tốc độ không?

Pede Mien Que

Reaction score
0
tuly861990 said:
Saigon conan ít khi bắn tốc độ lắm, với lại ít conan lắm
Ngoài bắc thì nó hay bắt nóng kiểu này : có 1 đội ngồi soi camera giao thông, xong đàm cho top hoặc chốt gần đó để bắt khi thằng vi phạm đi đến gần đó. Nó sẽ kêu là anh vừa vượt đèn đỏ, rẽ ko xi nhan ở ngã tư xxx. Thằng bị bắt sẽ cãi và bằng chứng vi phạm camera sẽ dc trưng ra. Ngày xưa buổi đầu tiên đi thử việc bị xích ngay cổng Quang Minh @@
Em thì không biết có bắn hay không nhưng lúc xuống xe hỏi bị lỗi gì thì nó nói chạy gì nhanh vậy anh, đang trễ giờ làm với tính mình cũng không thích dây dưa nói qua lại nên móc tiền đưa luôn, đưa 500 thối lại 300 thì phải. Chắc sáng nên kiếm tí tiền cà phê bánh mì

asdf1234

Reaction score
0
luffy006 said:
cái đoạn từ trạm thu phí đến cầu giẽ hay có chốt bắn tốc độ mà :gach: đến đấy e toàn đi chậm lại :beauty::beauty:
Đoạn đấy biển max 60km/h thôi nhỉ:">