Vsmart Live bị tố là phiên bản đổi tên của điện thoại Trung Quốc: Vsmart nói gì?

Robert Huynh

Reaction score
0
Vụ này mất lòng tin rồi đó vin, up clip sx lên mà chứng thực tự sx tại vn xem nào.
Nhìn hình mổ xẻ như thế thì chó nó tin vin, rẻ hơn ko sao đắt hơn là vớ vẩn rồi

via vozForums for iPhone

attom

Reaction score
0
yhk6030 said:
Con điện thoại ghẻ Redmi note 4x cũng đẻ ra một đống phiên bản cấu hình khác nhau.
dùng chung thiết kế nhưng anh quá dễ dàng đẻ ra sự khác biệt. anh éo sx mà đi mua về dán mác Vin nên mới giống thế.
Ko khéo từ con điện thoại nhảm l này mà người ta kỳ thị xe oto luôn ko? Chỉ cần "tuổi trẻ" dám lên tiếng có khi niềm tự hào xe hơi VN lại tèo.

nhok_free

Reaction score
0
Robert Huynh said:
Vụ này mất lòng tin rồi đó vin, up clip sx lên mà chứng thực tự sx tại vn xem nào.
Nhìn hình mổ xẻ như thế thì chó nó tin vin, rẻ hơn ko sao đắt hơn là vớ vẩn rồi

via vozForums for iPhone
Thật chứ nhập y chang nguyên chiếc. Hệ điều hành thêm cái app Vin tùy biến icon xấu hơn = 1 củ.
Nghĩ gì mà còn lừa người dùng thế này chứ. Chịu hết nổi. Lại còn người vin dùng hàng vin.

hlgvn

Reaction score
1
nhok_free said:
Thật chứ nhập y chang nguyên chiếc. Hệ điều hành thêm cái app Vin tùy biến icon xấu hơn = 1 củ.
Nghĩ gì mà còn lừa người dùng thế này chứ. Chịu hết nổi. Lại còn người vin dùng hàng vin.
2 củ lận bác
con 64/6gb của vin 7tr8

nhok_free

Reaction score
0
attom said:
Ko khéo từ con điện thoại nhảm l này mà người ta kỳ thị xe oto luôn ko? Chỉ cần "tuổi trẻ" dám lên tiếng có khi niềm tự hào xe hơi VN lại tèo.
Dân Việt nam mình không ưa mấy ông giàu hơn rồi, hàng thì ế, phốt bắt ép nhân viên mua, lại còn dính chung phốt với asanzo ntn thì đi bán muối.

silv3rgun

Reaction score
0
lyn said:
Bos nó nổ layout được cái board nha anh, còn tôi sure 100% th vsmart này không là dc cái qq gì hết nhé

Gửi từ Cục gạch yêu thương bằng vozFApp
:">:"> Vin nó giàu mà thiết kế oto còn mua đc chứ 3 cái điện thoại này có j đâu anh.

nhok_free

Reaction score
0
hlgvn said:
2 củ lận bác
con 64/6gb của vin 7tr8
Cạn lời luôn bác ạ :sweat::sweat:
Thôi từ nay tuyên truyền người thân và bạn bè thôi chứ phòng chống sao giờ :byebye: phải nâng cao dân trí hơn hề hề :sexy: