leelling_lee

Reaction score
0
Sr a e sáng chủ nhật này về quê nên k đi off đc.
Lớp học mình có bao nhiêu học viên và bao nhiêu thầy rồi ?

conmaxo

Reaction score
0
sáng nay định đi với anh em rồi nhưng mà tối qua đi chơi cả đêm ko ngủ ? sáng về ngủ đc có 45P có hẹn giờ nhưng dậy không đc nên nằm ở nhà luôn.vừa alo cho chủ thớt ? thấy đặt gạch nhiều thế mà ? anh em nào đi mua đàn đấy cho đi ké ?:sogood: tí ra kể chuyện lúc tối cho anh em ?

duyvn_bk

Reaction score
0
Có đàn rồi,nhưng hem biết còn dùng đc k,hôm nào đi học thì cứ đưa ra cho các bác thẩm vậy,k còn dùng đc thì đi mua cái mới :gach:

leelling_lee

Reaction score
0
Vụ off giao lưu vào giữa tuần a e thử xem xét thuê quán của Lân ốc xem sao nhé, mình thấy ở đó có dàn âm thanh cũng khá + sân khấu đàng hoàng, quán cũng nhỏ đủ cho a e tụ tập. Trình thì gà nhưng show cho nhau xem chắc cũng k ngại :D

Mà thực ra mượn tạm lớp học của 1 trường nào đó cũng đc, hay bkhoa mình cũng đc =.=

baboo

Reaction score
0
Sr các bác, sáng nay bận đi đá bóng, ko đi off được :sosad:
Còn slot buổi học sáng CN ko ạ, cho e đăng kí :D

roccat

Reaction score
0
Có thấy nick bác chủ onl quái đâu, add mãi ko thấy confirm :<
Em là em định theo học thật nên mới phải sắm ngay cái đàn, chỉ có điều sáng nay ngủ hơi ngon nên.. :sosad:

shaggy13

Reaction score
0
Cập nhật 31/10/2011:
Sau 1 cuộc trao đổi ngắn với thầy của bên đó, thì thầy bảo nếu vOzer mình muốn mở lớp riêng và thầy dạy, thì lên CLB của thầy, với học phí k phải là 300k như trước mà là 150k/tháng, tức là 450k/3 tháng :sweat: hoặc nếu không, thì nhập vào CLB của ĐH Y.
Như vậy bây giờ mình sẽ có 2 phương án:

Phương án 1:
là tiếp tục theo thầy, học tại lớp của thầy luôn, có giáo trình, dạy bài bản rõ ràng, 450k/khóa 3 tháng, có 2 thầy xịn dạy và học tại cơ sở của thầy tại Cầu Giấy vào mỗi sáng Chủ nhật, mỗi lớp dạy tối đa 15 ngườiPhương án 2: là trở về như cũ, trường hợp ban đầu, vOzer dạy vOzer, tự lo địa điểm học Mình cần 1 danh sách các bác chắc chắn có thể tham gia được, ghi danh offline, chứ k phải đặt gạch online, để mình còn tính toán cân đối cho anh em, thế nha[/b] :)
//Nick mình đang ở đảo nên chưa Update post #1 được nhé, mọi người chịu khó, mình sẽ nhờ update cho :pudency: