ndh1ep

Reaction score
0
Last Updated 04-08-2019 at 21:08
Như tít ạ :byebye: em đang muốn mua về dùng phòng ngủ vì đợt này cũng đang có dịch sốt xuất huyết. Có bác nào đang dùng rồi cho em xin review dùng có hiệu quả ko?

ảnh minh hoạ
via vozForums for iPhone

Last Updated 03-08-2019 at 21:08
Như tít ạ :byebye: em đang muốn mua về dùng phòng ngủ vì đợt này cũng đang có dịch sốt xuất huyết. Có bác nào đang dùng rồi cho em xin review dùng có hiệu quả ko?

ảnh minh hoạ
via vozForums for iPhone

Last Updated 04-08-2019 at 21:08

ảnh minh hoạ
via vozForums for iPhone

via vozForums for iPhone

comxi

Reaction score
1
đèn đó nó phát ra ánh sáng tím, nó bắt tất cả côn trùng biết bay

phucoi000

Reaction score
0
ndh1ep said:
via vozForums for iPhone
Tắt hết đèn đi nó ms phát huy tác dụng
Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp

sierraonline

Reaction score
0
Đang chạy bằng động cơ cơm.
Kêu lách tách phê lòi

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp

dangson

Reaction score
1
ndh1ep said:

ảnh minh hoạ
via vozForums for iPhone
Nhà mình trước cũng dùng cái như thế này, đặt vào chỗ nào muỗi hay di chuyển rồi tắt hết điện đi.
Mình mua ở chợ có 75-80 cành thì phải. Nhớ kiểm tra xem quạt có hút gió không. Ông bác mình mua về mãi không bắt được con nào trong khi nhà mình mỗi tuần 1 vốc muỗi, sờ tay phát hiện ra nó đấu ngược quạt. :rofl:
Để phòng ngủ nếu nhiều muỗi thì sợ không ổn lắm vì nó không nổ muỗi lách tách mà cháy âm ỉ nên khét lẹt.

I_Newbie

Reaction score
1
dangson said:
Nhà mình trước cũng dùng cái như thế này, đặt vào chỗ nào muỗi hay di chuyển rồi tắt hết điện đi.
Mình mua ở chợ có 75-80 cành thì phải. Nhớ kiểm tra xem quạt có hút gió không. Ông bác mình mua về mãi không bắt được con nào trong khi nhà mình mỗi tuần 1 vốc muỗi, sờ tay phát hiện ra nó đấu ngược quạt. :rofl:
Để phòng ngủ nếu nhiều muỗi thì sợ không ổn lắm vì nó không nổ muỗi lách tách mà cháy âm ỉ nên khét lẹt.
Thấy review mấy cái này không hiệu quả lắm, nhất là mấy cái đèn tím tím :chaymau:

phucoi000

Reaction score
0
I_Newbie said:
Thấy review mấy cái này không hiệu quả lắm, nhất là mấy cái đèn tím tím :chaymau:
Nói chung là nhàn hơn vợt tay. Trong tổng số lượng các con côn trùng bay vào đèn chết thì ước tính muỗi chiếm khoảng 30-35% là căng
Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp

darkninja

Reaction score
0
loại này xài 2 3 tháng là đèn trở nên yếu xìu chẳng bắt được con muỗi nào.

nguyenducdung

Reaction score
1
đag dùng loại dung dịch đuổi muỗi của nhật, bao nhiêu năm nay, ổn

của ta thì rẻ hơn, có mùi, nhưng cũng ổn (loại nhật ko mùi),

nguyenducdung

Reaction score
1
đag dùng loại dung dịch đuổi muỗi của nhật, bao nhiêu năm nay, ổn

của ta thì rẻ hơn, có mùi, nhưng cũng ổn (loại nhật ko mùi),