Vozer chạy ôtô vào bàn luận tí nào

I_Newbie

Reaction score
1
j0ngdg said:
Thằng Toy cứ nghĩ dân Việt còn ngu lắm ấy nên mới nhập cái bộ 3 thảm hại Wigo - Rush - Avanza về bán, nghĩ sẽ đập từng thằng 1 ai ngờ sml =)))
Mới đây còn phải hạ giá cả trăm triệu con Innova vì sợ thằng Xpander dập :gach:
Hạ con rush ngang giá con expan thì có khi lại đắt hàng. Mình thấy con Rush form đẹp hơn Expan. Các cái khác cũng ko thua quá nhiều trừ ghế cuối không rộng thênh thang như expan.

newken

Reaction score
0
dohoanghai said:
So sánh đúng kiểu chả liên quan mẹ gì, khác gì bảo camry sướng hơn altis?
Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp
Thì đã nói là nhận xét cá nhân mà fen:sweat: Cho mình chọn mình cũng ko mua con I10, trừ khi dek cố được nữa:sweat:
Đợt mình mượn con i10 của thằng bạn, thì mình có mượn ké thêm con Vios 2009 của bà cô vợ. Đi cùng lúc 2 xe là thấy sự khác biệt ngay:sexy: Con Vios tuy là hành taxi thải ra, cơ mà bốc vl:surrender: Động cơ, hộp số ngon ơ:surrender: Mình đi mà còn ngạc nhiên là sao nhìn tã vậy mà đi cũng ngon vl:surrender:
Còn con i10 thì như đã nói ở trên, chán:sweat:
Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp

hoangsangtravel

Reaction score
0
newken said:
Thì đã nói là nhận xét cá nhân mà fen:sweat: Cho mình chọn mình cũng ko mua con I10, trừ khi dek cố được nữa:sweat:
Đợt mình mượn con i10 của thằng bạn, thì mình có mượn ké thêm con Vios 2009 của bà cô vợ. Đi cùng lúc 2 xe là thấy sự khác biệt ngay:sexy: Con Vios tuy là hành taxi thải ra, cơ mà bốc vl:surrender: Động cơ, hộp số ngon ơ:surrender: Mình đi mà còn ngạc nhiên là sao nhìn tã vậy mà đi cũng ngon vl:surrender:
sự thần thánh của toyota đấy mai fen :)) xe tầm hơn chục năm chạy còn khét :)) xe hàn tầm 10 năm là vắng bóng trên đường rồi

Party_summer_night

Reaction score
0
cuulongvn1988 said:
Như tít, ai chơi otô rành cho hỏi, hyundai i10 grand ngon ko, có hay bị hư vặt ko, con vợ bàn bạc xin mua nhưng tôi kêu đợi con 2020 ra rồi mua, nội ngoại thất, option đều ngon hơn con 2019 mà nó nói đợi lâu, gặp nó đang máu nên lập thớt hỏi vozer góp ý xem sao

Gửi từ Samsung SM-G935U bằng vozFApp
nếu về an toàn thì trong phân khúc hạng A thì con fadil trang bi an toàn nhiều nhất, cách âm ổn hơn mấy con kia. Nếu mua gia đình chạy thì mua con này. Còn mua chạy dịch vụ thì i10 tiến

NhaCoXeMay

Reaction score
0
Rộng rãi giá rẻ thì chọn Soluto...ko muốn mất giá thì chọn Toyota...Tầm 450 500 thì có thêm con Accent nữa.Hạng B thì đừng lấy Hạng A hay cao cấp hơn mà so sánh...Hãy so sánh theo đúng phân khúc.

cậu bé bút chì

Reaction score
1
newken said:

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp
Nếu so sánh như ông thì tôi nói thật cầm 400 củ đi mua con merc E200 đời 2004 đèn củ lạc thì ông cũng thấy mấy con i10 hay vios 2009 kia chỉ đáng xách dép cho nó thôi.